Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Chị thấy hơi bị khó tin, chị có Ros mà lần nào cũng chỉ cần xanh nốt hôm đó là về bờ, vậy mà cứ đúng ngày đấy nó quay đầu bơi tiếp…nên cứ chuẩn bị tinh thần oánh nhau lâu dài.

4 Likes

Chị khoái KID lắm nha, thế nào mà 2 nhóc nhà chị sinh đúng 12,14 nên toàn lấy nick cho chúng nó là 1412 - kid

4 Likes

Em không trùng con nào :grimacing:

3 Likes

E thấy bác Biển đang có sẵn IDI mà trong này ko có, ko biết do bác đang cân nhắc, hay bác quên, hay là bác thấy e nó hết yêu rồi? Vì e nghĩ có sẵn thì bác đã nghiên cứu kỹ rồi

4 Likes

Úi -15% mà bán á. Chờ tí tbg có hơn ko

4 Likes

Bác 68 khuyên mình về 21.5 chốt bớt, về 23 chốt hết (coi như cutloss) . Lưu ý điểm này thôi nên mình nghĩ 23 mình bán hết

:thinking: haiz em cũng thấy hơi khó tin, nhưng mà em nghĩ ít nhiều nó cũng hồi nhẹ để gỡ lỗ vì giá rẻ như rau rồi

:triumph: Kaito Kid thị trường mình chắc hàng shopee lazada rồi c ạ, chứ ăn cướp ăn trộm lấy làm của riêng thế này ko phải hàng real rồi :angry:

5 Likes

Hihi… Bác qua đó nhậu hỏi thăm chủ quán còn cách bờ bao nhiêu hải lý nữa Bác nhé… :grinning:

5 Likes

Chuẩn đấy, có thể giữ lại 1 ít thăm dò, vì dự là nhịp này tăng hơn chút, nhưng chắc ko qua nổi 24

4 Likes

Em dự định cắt hết cp từ 2 tuần trước rồi bác, cắt 50% mã sau thấy dấu hiệu hồi nên hôm nay chốt nốt, đã cắt trước, mua mới, mua tbg rồi mới từ -40% về -15%. Chứ sang tuần lại chúc xuống thì mệt mỏi lắm bác.

3 Likes

Chỗ này k xa nhà e lắm, để hôm nào chạy qua xác thực chị ạ, nếu chủ quán cũng đu đỉnh như ce mình thì e qua làm vài cốc bia an ủi nhau :triumph:

6 Likes

Hôm nay đã quyết tâm cắt lỗ 2 em âm 45% để dồn vào mã khác cùng dòng mạnh hơn. Chứ 1 đàng chạy bằng động cơ, 1 đàng chạy bộ thì biết đến khi nào. Nhưng mà khóc 1 dòng sông các bác ạ

4 Likes

Ơ…không biết đậu bở dở khúc nào…dù sao thì cũng chào mừng bác đã trở lại sàn ck! Chúc mừng bác nhé! :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

4 Likes

nay em cắt JVC -45% đây :)) còn OCH -32% đặt bán mà ko đc giá chứ ko nay cũng cắt ứa máu

5 Likes

Mình có gỡ lại được ít PVC, DCM; Còn IDI và GEX hồi chậm quá.

4 Likes

Chị cắt HAR, VPH. Ôm ko rớt cổ nào từ hồi tháng 12 tới giờ mà giá cao quá. Mấy con khác nó tăng vù vù mấy em này cứ ì ạch, thôi thì thà 1 lần đau còn hơn

3 Likes

HAR đang tạo đáy chuẩn bị đi lên rồi mà b :slight_smile:

2 Likes

Cả VPH nữa nhưng nhìn nó chán đời quá bạn ơi. Mình ôm nó giá 12.x lận, vph giá 16.x :((

2 Likes

e xác địnhn năm nay coi như bỏ tiền đóng học phí đi học

5 Likes

Kkk , chế gì bà nội . Kêu @TigerBeer là anh đẹp Chai là được gồi =)) . Đang ở Việt nam Đây dùng app Việt mua ck Việt . Qua Sin đi làm thôi má , Như đi chợ thôi , nên mua rất ít mã . đa số canh mua để đầu tư lâu dài chứ không đầu cơ , vì cũng không có thời gian nhiều ngó bảng , bận làm tối mặt =)) . nên mua rồi đi làm mấy tháng mới về Việt Nam 1 lần . Ngoài ck việt thì cũng đầu tư với thế giới cho biết này nọ với người ta thôi . Tuy nhiên còn non kém và cần học hỏi rất nhiều =)) Xin chỉ giáo nhá bà cô già =))

5 Likes

:sweat_smile:

2 Likes