Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Cho chị hỏi ngu cái, ở VN thì đầu tư thế giới như thế nào vậy, nhờ em khai thông đầu óc cho chị với nhé.
Hỏi thiệt sự luôn á vì thấy thanh toán ngoại tệ nó nhiêu khê lắm, mấy này dốt thật sự.

3 Likes

ráng canh theo bác @Oceanfutureman đi , chiến thuật của bác ấy rất tốt . @TigerBeer mua pvd 16.5 vừa bán hôm nay 21 . cũng là nhờ bác ấy . Với chiến thuật thận trọng . đánh du kích 2% thôi rồi tới đáy thì nắm lâu dài 6 tháng luôn , chịu khó canh thời gian đầu thôi =)) từ từ rồi cũng gỡ lỗ được 45% còn lại à =)) . Không thì cứ đi cày lại rồi có tiền chơi chứng tiếp . Beer Phá sản 2 lần rồi mà h có lại y như lúc đầu đấy thôi =))

7 Likes

mua bán thế giới thì Beer có chơi ở Việt Nam đâu . Beer chơi = Tiền Đô của Sin mà . chơi trên SGX ấy .

3 Likes

Cảm ơn Tigerbeer nhiều nha. Còn nguyên cái F247 này mình theo mỗi room này của bác Biển và học hỏi các bác trong này thôi :smiley:

3 Likes

dạ cũng cám ơn chị . @TigerBeer còn gà lắm , mới 3 tuổi gưỡi . mong được các chị nuôi chỉ bảo =))

3 Likes

đóng học phí xong ra trường , quyết vét lại cho bằng hết , bỏ cơn tức nah pk chị =))

2 Likes

Èo, chị / mình cũng chỉ mong được gà cỡ Tiger thôi.
Mình tuổi Tiger đây, ko biết nên xưng chị hay mình thì hợp nhỉ?

3 Likes

KHÔNG biết có tốt nghiệp dc ko nua

2 Likes

beer 3 tuổi gưỡi , chế cứ nói Beer là em trai guột là dc =)) mốt mời em chai beer là mắt em híp lại ngay =))

3 Likes

35 tuổi hahaha

3 Likes

Trời 35 tuổi @@ em gọi bác Biển bằng Chú mà @@ . Chị nói thế em cũng tự kiểm điểm lại bản thân mình già đi mấy chục tủi T-T éc éc .

2 Likes

TT lúc này nên canh cẩn thận nhé chị yêu , hở ra là mất đó =))

3 Likes

nhìn cái mặt gian dễ sợ =)) chế cũng có khiếu hài hước nhể =))

2 Likes

ok e zai xéo xắt, :crossed_fingers::crossed_fingers::crossed_fingers:

3 Likes

Mình đang chờ nó hồi để bán bớt gom cash làm lại từ đầu đây mà ai hồi chứ mấy mã mình cầm nó k chịu hồi nè Cọp :)))

:triumph: trí tưởng tượng của lady phong phú lắm

2 Likes

:joy: chế đừng làm vậy . @TigerBeer sợ T-T

2 Likes

E mới quay lại hôm 9/5 thôi. Coi như cũng gỡ lại đc chút. Đang chờ đợt tới đu theo bác Ocean đây :slight_smile:

6 Likes

Em đang cầm 2 mã đều trong list của bác Ocean, không biết 3 tháng nữa có về được bờ không

3 Likes

Cắt ở -10% quá đẹp rồi, bắt đáy 2 nhịp hồi có khi có lời rồi đó chứ :joy:

4 Likes

Cuối cùng cũng ko thắng đc cám dỗ lòng tham bác ah. Chứ thời điểm e vào chẳng khác gì canh bạc

3 Likes