Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Cảm ơn bác Biển. Đg kẹp 2 mã trong danh sách cũng ráng hold đến cuối.

3 Likes

Giống t quá bác ơi. T có Klf cứ kêu mai xanh là cắt mà cứ đỏ hoài nên hold đến giờ luôn đó😅

4 Likes

mình lại mua thêm HAR để tbg, cắt MHC :sob:

4 Likes

vix 17.5 anh ơi

3 Likes

Danh sách rút gọn cuối cùng sau khi lọc hoàn chỉnh cuối cùng là 15-20 mã. Ít quá sợ các bác có ít lựa chọn…và biết đâu các mã không show lại tăng mạnh hơn các mã show…Vì thứ tự các mã chỉ hơn kém nhau tỉ lệ 2-5%…mà chỉ cần có chút dữ liệu sự việc gì đó mới thay đổi chút xíu…là thứ tự thay đổi…

23 Likes

Theo em, bác cũng đừng áp lực suy nghĩ nhiều quá. Đầu tư tài chính ai dám nói mạnh 100%, ngay từ đầu đây chỉ là danh sách cổ phiếu tiềm năng có khả năng tăng cao nếu thị trường đi lên ổn định trong lương lai. Mọi người cũng đừng kì vọng 100% vào danh sách này có thể kéo về bờ, tự gây áp lực cho chính mình và bác Ocean. (Ý kiến cá nhân e)

15 Likes

Em chào Bác. Chúc Bác @Oceanfutureman luôn mạnh khỏe, mọi sự viên mãn. Mong sao bà con lựa chọn đều may mắn trong danh mục Bác đã tìm hiểu giúp cho bà con .

6 Likes

Cũng cố ý bỏ 4 mã đang ôm là IDI CMX ANV HQC ( sau khi phân tích tính toán kỹ về TA FA lượng tử số, kqkd khkd…thì chọn được trên 80 mã…khi lọc lại lần 1 và sơ bộ lần 2…kiểm định xem bao nhiêu mã tiềm năng, triển vọng nội lực khả năng tăng mạnh trên 50%- trên 70% thời gian 4-8 tháng tới thì còn lại 36 mã tới chiều nay, tối nay lọc lần nữa thì có 3 mã trong 36 mã chiều nay bị loại ra, nhưng lại thêm 5 mã mới…và hiện tại có 38 mã) thì chỉ có HQC là được giữ lại, 3 mã kia bị loại ra, nhưng tối nay trong 5 mã mới thêm vào thì IDI và CMX.

33 Likes

E Fo chính hiệu, mới vào thị trường, theo đuôi các bác mong được học hỏi ạ

6 Likes

Xin nhắc lại lần nữa, List 36 mã chiều nay mới lọc lần 1 +1/2 lần 2 ( vì bác @Dieukhanh3010 đề nghị show thử trước tham khảo) nên không có gì chắc chắn hết nha các bác ( mớ lọc tối nay 1 lần nữa thì có 3 mã trong list 36 mã trên bị loại và thêm 5 mã mới)…còn lọc ít nhất 4 lần nữa mới hoàn thành…
Vì vậy, list chiều nay…chỉ mang tính tham khảo thôi nhé các bác.

42 Likes

Dạ, bác chia sẽ là theo quan điểm của bác, còn ai thấy tìm ra danh mục cho riêng mình thôi. Cám ơn bác, bác đừng lo lắng. Chúc cả nhà ngủ ngon
:zzz:

5 Likes

Bác Biển vất vả vì anh em quá, cảm ơn bác nhiều lắm ạ🥰

7 Likes

Bác biển tận tâm quá, chúc bác cuối tuần vui vẻ bên gđ.

6 Likes

Cuối tuần nghỉ ngơi đi bác Biển, chúc bác và mọi người cuối tuần vui vẻ ạ :heart_eyes::heart_eyes:

6 Likes

22-05-20-23-20-09-734_deco

Hnay các phó gd topic gồm e, @Daucove709 @justintee @NguyenSuSan đã có bữa họp mặt demo để lên kê hoạch lớn hơn chờ ngày mọi ng về bờ rồi lôi chủ tịch @Oceanfutureman ra diện kiến… Điểm danh nhưng vắng mặt @Meocon007 @Hihi96 đề nghị viết kiểm điểm…

43 Likes

Quán này ở đâu vậy bác phó CT group @Spiritvn ? Toàn nam thanh nữ tú mà để mặt mèo chi vậy?

12 Likes

Rất vui… tks các e @Daucove709 @justintee @Spiritvn … thiếu A Biển @Oceanfutureman
G9 cả nhà… ngủ ngon, mơ đẹp, hẹn gặp khi bình minh nha…
:purple_heart:

27 Likes

Đầu tư ck thì vốn có bao nhiêu đầu tư bấy nhiêu. Tuyệt đối không được vay mượn, vay bank, vay margin cty ck…nha các bác ( vốn nhỏ đầu tư nhỏ).
Đừng như trường hợp dưới đây, rất nguy hiểm nha các bác.

21 Likes

Mọi ng ko ngại lộ mặt đâu, nhưng chủ tịch chưa dc gặp còn lâu mới cho thấy mặt nhe :joy::joy::joy:

14 Likes

He he he :grinning::grinning::grinning:

5 Likes