Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

haha cái đó thuộc dạng cao thủ lâu năm r, tụi em F0 - F2 - F3 thôi thì chưa có bị ảnh hưởng lắm :joy: :joy: :joy:

thế thì xác nhận đẹp trai thư sinh nha bác :relieved:

4 Likes

Chúc chị Su @NguyenSuSan @justintee @Daucove709 và cả nhà cuối tuần vui vẻ tươi xanh nhé :four_leaf_clover:

6 Likes

cám ơn bác nha! chúc bác cuối tuần vui vẻ :wink:

7 Likes

Chúc @Jinbei cuối tuần vv, an nhiên…

15 Likes

Một số ngành hưởng lợi khi TQ mửa cửa, bơm tiền:

1. Xk thủy sản, nông sản
  2. Logistic vận tải du lịch dịch vụ
  3. Ngành Nk-Xk phụ thuộc nguyên phụ liệu TQ như dệt may, da giày, linh kiện điện tử, máy móc…
30 Likes

Mua vài con giá trà đá có triển vọng tí để giữ 2-3 năm cũng được.

3 Likes

Mai chủ nhật, sau ly cf sáng, bác Biển hứng khởi show demo lại cái list bác đang ngâm cứu đi bác, cho ae chuẩn bị tinh thần tuần mới phấn khởi

5 Likes

Ngọc Hà Phú Mỹ

4 Likes

Ôi nay e bận quá h mới vào pic, thấy các bác off đầu cầu SG thèm quá. Đề nghị các bác off hôn môi xa ở đầu cầu Hn nhỉ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Bác cho em đăng ký 1 chân nha. Nhưng off cuối tuần nhé ạ, vì em ở vùng ven HN đi hơi xa hihiiii

4 Likes

Bác có thể cho mn một số mã của các ngành trên ko ạ? Như ngành linh kiện điện tử e ko rõ mã nào

3 Likes

@Oceanfutureman mệnh thủy nên đừng chơi linh kiện điện tử nhé. Bị chập đấy…kaka

4 Likes

Bác xem giúp em Mã hpg và tnh với ạ

3 Likes

Bác biển xem giúp em Mã hpg và tnh với ạ

3 Likes

B có thể xem các nhóm ngành ( cùng ngành con) trên Fireant ấy
https://fireant.vn/dashboard/content/industries/2730

5 Likes

Các bác nay chuẩn bị đi xem bóng cổ vũ Việt Nam hết rồi hay sao ấy nhỉ, im ắng ghê :sweat_smile:

5 Likes

Nhà e đang đi cổ vũ môn Aerobic. Trời HN đang có đám mây siêu to, dự là tối nay thủy chiến rồi các bác ạ

9 Likes

cảm ơn bác nhiều

4 Likes

Em dự việt nam 3-0 thái lan

3 Likes

VN nay thắng hữu nghị TL 1-0 thôi, yên tâm vừa xem vừa ăn cơm rồi đi bão cho khoẻ người.
CK tuần sau tăng cả tuần chào mừng bóng đá, thể thao VN và QHVN họp.
Cuối tuần sau xem tình hình thế nào nhập tiền mua tiếp, khổ nhất là mua CP mà ko được chốt lãi.
Các bạn có thấy buồn ko. Tuần rồi mình toàn mua mà chả dám bán con nào, vì sợ bán bò tậu phải ễnh ương. Khổ ghê, ví dụ mua được giá sàn IDI mà chả dám chốt lãi lấy tiền mua vé đi xem bóng đá.

10 Likes