Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Hồi hộp quá cả nhà ơi… :trophy::trophy::trophy::vietnam::vietnam::vietnam:

12 Likes

Mai tt là pải xanh miên man chúc mừng Vn vô địch nhé các bác

4 Likes

Ce cả tuần… cả nhà ơi… e xuống đường… xem bão xuyên màn đêm đây… SG chùm chen chùm chen dữ dằn lắm lun roài… e đem theo 2 nắp nồi để cổ vũ…
hình ảnh

:grinning::grinning::grinning:

11 Likes

Đã chuẩn 50%, chúc mừng seagame 31 và U32 Việt Nam, đội tuyển bóng đã nữ Việt Nam. Tôi yêu Việt Nam.

4 Likes

Chúc mừng u23 Việt Nam :vietnam:, bão đê cả nhà ơi :red_car:

5 Likes

Bác vui quá, chúc mừng U23 VN

6 Likes

chúc mừng chiến thắng u23 việt nam. chúc cho bà con pic mình ngày mai tuần mới xanh tím luôn nhé…

4 Likes

Ceo thứ 2 mua mới đc ko bác biển

2 Likes

Đội tuyển Nam, Nữ đều HCV, mai VNI tăng điểm xanh tím, các mã về bờ đúng tuyệt cú mèo, Ace HN bão đê

5 Likes

Mừng chiến thắng của đội tuyển bóng đá nam VN. Mai sale đồng loạt 10% nhé :slight_smile:

9 Likes

Xin bạn đừng mơ những điều ko thể có, mai có vài con sale 10% nhưng tôi chỉ đố bạn dám mua. Nên mơ những điều đáng mơ như VN vô địch và có dự thì như tôi chắc VN thắng TL và thắng 1-0 như chiều nay nhé.
Chân tình!

5 Likes

Chào ngày mới cả nhà nhé!
Chúc ace hôm nay nhiều may mắn!
Chúc mừng Đội tuyển U23 Việt Nam (Cả nam và nữ nhé!) :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

U23VN
Tung hoa tung hoa! :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:
:trophy: :trophy: :trophy:

11 Likes

B này lại nghiêm túc quá r :). Thôi chúc bác buổi sáng vui vẻ và may mắn nhé. Chứ bác nói chuyện cao siêu quá e cũng lười đọc hiểu lắm :slight_smile:

10 Likes

Ôi may quá,của em có 2 mã HVN, DLG. Hst FLC con nào mua cũng đc, loại trừ con HAI thui hả bác. Chắc em cho nó out khỏi danh mục em quá :joy:

4 Likes

Chúc cả nhà tuần mới nhiều niềm vui, nhiều sk, có 1 tuần gd thành công thuận lợi… mọi cv tốt lành hoan hỉ… hoà cùng niềm vui bóng đá VN nay CE cả tuần…
:purple_heart:

19 Likes

Với ttck VN không gì là không thể, ngay cả tin thể thao tốt có khi cũng tác động vào ttck xanh tím là thật chứ không phải mơ :)) TTCK VN đâu có theo như lẽ thường phân tích chỉ số kinh tế…

10 Likes

Tối qua lần đầu tiên mình xem bóng đá ở Sài Gòn và VN vô địch Seagame luôn, cơ mà hết ngày Liverpool ko thể vô địch khi Manc quá bản lĩnh. mấy phiên đầu tuần dự là VNINDEX loanh quanh biên độ hẹp 123x-126x

3 Likes

Sao gio khong Tim duoc ma trong thread nhi

3 Likes

Xin chào cả nhà. Chúc một ngày tốt lành và hiệu quả :cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom:

4 Likes

HPG, TNH có pt, tính toán rồi, bác search lại nhé.

8 Likes