Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Trung bình giá đoạn này là đúng rồi b, còn muốn về bờ ngay thì chưa được đâu. Cái gì cũng cần thời gian :slight_smile:

3 Likes

Hahaaa… tt tăng 4 phiên liền, chỉnh là bình thường mà. Tuần trước vni lên 1250 chị đã chốt 50% dm, nay chốt hết luôn, đang đợi nó về 1150-1180 thì mua mới. Dòng dầu, chứng, bđs vừa rồi hồi mạnh, nay nằm sàn hết, đợi chỉnh 2-3 phiên nữa mới mua mấy dòng này. Nay em bắt pvd hơi sớm…:grin:

4 Likes

Vâng c. Nhiều lúc như bị xanh đỏ nó thôi miên :). Hn e vào 25% vốn, nếu mấy phiên tới chỉnh sâu thì vào thêm. Ko thì chỉ dừng ở mức này

2 Likes

Bác Bỉn còn nguyên quan điểm IDI nhúng về 14.x-16.x ko bác :grin::grin::grin:

2 Likes

Khả năng khó, nhưng cũng chưa biết.nếu thủng 1100 thì chưa biết chuyện gì

2 Likes

Chào ad. Tôi để ý LCG dạo này có vẻ tích cực, nếu mua nó tôi thấy lướt t cũng ngon. Theo ad thì LCG canh giá nào mua để lướt được? Cảm ơn ad nhiều.

3 Likes

Xin thông báo với các em nam thanh nữ tú còn trẻ khỏe đẹp cường tráng mơn mởn mướt mát…đang đầu tư Ck 1 tin không vui là sức khỏe bên ngoài ( diện mạo dung nhan nhan sắc) lẫn sức khỏe sinh lý bên trong @Oceanfutureman đều đang xuống cấp trầm trọng sau gần 9 năm đầu tư CK.

1. Về diện mạo dung nhan nhan sắc bên ngoài: dù mới gần 39 tuổi mà nhìn như ông bác 55-60 tuổi ( tóc bạc, mắt chân chim, trán nhăn, mặt nhăn…).
  2. Về sức khỏe- sinh lý bên trong xuống cấp nghiêm trọng: lưng đau, mắt kém, mở máu, cao huyết áp, khả năng chìu bx giảm sút ( mới tuần trước tháng trước cuối tuần còn chiều bx 4-5 lần chưa thấy mệt, vậy mà mới cuối tuần này không đủ sức chìu lần 2…bx giận bảo sẽ tìm phi công trẻ như hội mấy bà vợ trong kdc).

Vì thế, hôm nay viết ra mấy dòng tâm sự này nhằm mục đích khuyên các bạn trẻ đã -đang và sẽ đầu tư Ck nên suy nghĩ lại con đường mình đã chọn- đang chọn- và sẽ chọn. Chắc sau năm 2022 @Oceanfutureman chắc giải nghệ chăm chút lại sức khỏe sinh lý chứ tình hình này còn kéo dài, bx đi tìm phi công trẻ thiệt.

39 Likes

e có 1 kho tàng truyện heo nam nữ đủ thể loại, tả xôi thịt 1 cách chân thực, từng li từng tý 1, có rất nhiều tư thế hay ho, đảm bảo bác Biển mà áp dụng, vợ bác k nghĩ đến phi công nữa. Như thế mà còn chưa ok, e sẽ huy động mấy nghìn anh chị hội ngôn tình tìm thuốc nâng cao sinh lý cho bác, bác yên tâm ở lại với bà con nhé

6 Likes

Xin phép thả nút haha cho bác, 39 tủi mà trước bác vẫn chiều dc 4, 5 hiệp thì ối rời ơi, em phải xem lại zai nhà em gấp :face_with_hand_over_mouth:

5 Likes

Mục số 2 là bác đang khoe khéo đấy ạ :stuck_out_tongue_closed_eyes::laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Sau 1 tháng em được 20 sợi bạc :persevere::triumph:… càng nghĩ càng bạc nên có khi em rút sớm :neutral_face:.

4 Likes

Mà hôm nay dòng thuỷ sản toả sáng quá! Em không có con nào :rofl:.

3 Likes

Từ cuối năm ngoái đến nay thị trường sập liên tục. Vợ bảo mua oto mãi e ko mua, nghĩ tiền để làm ăn tốt hơn, đi đâu taxi phục vụ. Rồi lúc giảm nhiều nhất, tài khoản bay luôn 1 con xe cỡ nhỏ :frowning: . Đêm đi ngủ cứ nghĩ đến danh mục thở dài, thì tâm trí đâu nghĩ việc khác :). Khi nào e x20 lần như bác chắc e cũng nghỉ chứng thôi, hại sk lắm :slight_smile:

10 Likes

Hâhhah, y nhau. Biết thế mua xe còn có cái đi chứ giờ k có cái đi mà vẫn bay nguyên tiền con xe.

5 Likes

Tính ra mình bay gần con ô tô từ đầu năm đến giờ á! Bạn rủ mua đất mà ko chịu vs đất giờ x2 :rofl:.
Nghĩ nhiều mệt quá nên người còn thì còn đi tiếp. Cứ nghĩ nhiều người còn xui hơn mình nên vẫn trụ và gồng ha ha!

4 Likes

Từ ngày chơi chứng, e cai hẳn mua sắm. Thậm chí còn bán bớt bộ sưu tập cá nhân. Haiz

4 Likes

Bác mà già thì vợ bác vui ấy, lo gì, vì bác hết sức nên không có time để đi tìm cô khác :slight_smile: :zzz:. Nên bác cứ yên tâm nha, không lo gì.

4 Likes

Vâng. Cố gồng bác ah. Còn thở là còn gỡ :). E tin ck vẫn là kênh tiềm năng, sau những vụ ntn sẽ nhiều kinh nghiệm nhanh thôi :slight_smile:

7 Likes

Từ ngày chơi chứng c thấy mình cứ hèn hèn cái thằng người. Không dám hô to như xưa nữa rồi. Giờ mà còn hô to nữa chắc chồng nó đuổi ra khỏi nhà quá.

8 Likes

Chào các Bác. Tình hình này mai tt có rơi tiếp hay đáy rồi ạ chứ nay cờ đỏ búa liềm em buồn :cry: quá.

4 Likes