Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Pic này cứ sai sai sao đó, bác Biển này có phải bác Ocean của ae trước đây ko? Dạo này cảm giác như pic chuyển dần sang GDGT cho nhà ĐT khi tham gia CK vậy :))

11 Likes

Các bạn nữ như @Boobo @Sunny567 @Bernice @Lady @Annabel @Dieukhanh3010 @December @Littlequyen @NguyenSuSan @Foxx @TienQuach @hoangcuc1707 @Meocon007 @sunset @Suong_Pham @thienthanh @thaotran @Bernice @Saunho @Lan_Ngoc1 @degiocuondi @cobelangtu @Kitty @Ninhnguyen278 @Applegriin @kimbio89 @Thanh11 @thaotran @ThaoNguyen1989 @Binminwin12 @hoangcuc1707 @Salander @Inbeo19 @TunDc @chat1186 @Vi_Vi @VITUT @maivi @Meomeo92 @Quynhphuong2013 @Qunhnhu @hoalan @…nên tập trung chăm chút nhan sắc dung nhan sức khỏe…để lúc nào cũng tươi trẻ khỏe đẹp gợi cảm mượt mà mướt mát mơn mởn…để 1 là kiếm chồng đại gia ck bds bank…hai là để cho người yêu, chồng ( dành cho các chị em nữ đã có người yêu, có chồng ) lúc nào cũng thấy hấp dẫn tươi đẹp…chứ cứ buồn đau khổ sở mệt mỏi chán chường buôn thả bản thân…theo ck…thì sẽ nhanh già, xấu…đi là các anh các ông…đi tìm các em mơn mởn mượt mà mây mẩy ngay đó.

39 Likes

hình ảnh

Cùng lắm về già chơi buê đuê anh ạ, làm giàu trc đã ủa em nói nhầm, gỡ lỗ trc đã ạ :(((

12 Likes

Khen gián tiếp thôi mà.

7 Likes

E sợ là các a k chăm lo nhan sắc sk các chị em chúng em sẽ đi tìm phi công cao to trẻ khoẻ đó :yum::yum:

5 Likes

Em bjo chỉ mong giảm lỗ, về được bờ thôi bác. Chỉ có bờ mới làm em trẻ đẹp ra 🥹🥹🥹 chỉ cần bờ, ko dám mơ lãi 🥹🥹🥹

5 Likes

Tại bác Biển post phía trên mà em vừa cơm tối xong cứ nghĩ ko hiết kiểu gì mà 4x5 lần thế kia…ko biết biệt dược phương nào mà bác giỏi thế🤣

3 Likes

Hôm nay hình như cái nút tìm kiếm cp của f247 có vấn đề hay sao ấy. Muốn tìm lại các cp trong pic đã tính toán pt…mà ko được?

9 Likes

Chờ PSH hồi lại 2x, em sẽ trích một ít tút lại nhan sắc, hôm giờ buồn xuống sắc quá bác Biển ạ :grinning:

5 Likes

Update rồi á bác, search xong ô “chứng khoán” đổi thành cộng đồng mới tìm đc

4 Likes

Chính vì thế, tôi lấy bản thân thê thảm của tôi ra làm ví dụ để khuyên các anh em trai đã đang sẽ đầu tu ck là như vậy đó.

9 Likes

Hehe bác ơi chắc làm song song thôi bác Biển ạ. Chứ e nghĩ khó bỏ hẳn 100% lắm. Đánh ít cho đỡ ghiền. Cơ mà e thấy downtrend hao mòn nhan sắc thật sự!

3 Likes

Đợt sụt giảm ck vừa rồi khiến em cũng sụt cân đáng kể, lại tự AQ, người ta tốn bao tiền mới giảm được cân :grinning: thôi thì nghĩ thế cho nó đỡ tiếc

7 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

29 Likes

Nếu lần này lọc xong cp 100% mà các cp tôi đưa lên mà không giúp các bác đang ở đảo xa trên 30 hải lý - trên 50 hải lý ( đang lỗ trên 30%- trên 50%) về bờ ( hòa vốn) và leo lên núi trên 20km ( lãi trên 20%) + thêm sức khỏe sinh lý tôi đang tuột dốc…thì tôi sẽ giải nghệ đầu tư ck và biến mất khỏi f247.

31 Likes

Haiz. Em đang xa bờ, ngồi ngoài đảo chắc phải đến cuối tháng 6 mới vào bờ (nghĩa đen) .mong mn Về bờ (nghĩa bóng) làm cái party Saigon by night hoành tráng luôn bác ạ

5 Likes

Hiện tại ko còn tính năng tìm từ khoá trong topic. E cũng vừa sang góp ý với mod

4 Likes

4×5 lần đã là quá khứ, hiện tại 2 lần đã hụt hơi và nằm thẳng cẳng rồi em ơi…chỉ còn nghe tiếng bx văng vẳng trong tiềm thức" phi công trẻ, phi công trẻ…".

11 Likes

Bác Biển đừng nói thế mà :relieved: :relieved:

3 Likes

Phải góp ý admin, mod…f247, cái này thấy thay đổi theo hướng khó tìm hơn. Để lại chức năng củ thấy dễ và đơn giản dễ tìm hơn.

9 Likes