Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Ôi bác ơi. Bác vất vả tìm kiếm, nghiên cứu giúp ace trong forum là quá quý rồi bác. Việc về bờ hay không lại phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố. Bác đừng ở ẩn. Ace trong topic còn buồn hơn việc xa bờ đó ạ :slight_smile:

6 Likes

Có khi tk 100% mọi người hòa vốn và lãi trên 20% trở lại…rồi gặp mặt party thật, xong gặp được các em nữ tươi trẻ mơn mởn mướt mát như @Lady @kimbio89 @NguyenSuSan @thienthanh @TienQuach @thaotran @Thanh_Mai1 @Foxx @TunDc @Ninhnguyen278 @WINTERBEAR @maivi @Meocon007 @Saunho @Sunny567 @sunset
@Annabel @Bernice @Quynhphuong2013 @ThaoNguyen1989 @Inbeo19 @hoangcuc1707 @Boobo @NguyenNguyet @Downy @VITUT @degiocuondi @Vi_Vi @Littlequyen @Kitty @roseandchampagne @… tự nhiên sức khỏe sinh lý tôi khỏe và cường tráng trở lại?

36 Likes

:rofl::rofl::rofl: ulatr anh ơi là anh

4 Likes

IDI ăn 3 pk RSI cùng lúc. Ngày, tuần và tháng. Ngày đạt hết target 2 , tuần mới target 1 còn tháng chưa đạt target nào nên kn về lại đỉnh cũ còn lâu. Thị trường cũng không ủng hộ…

9 Likes

haiz em còn tưởng có tin hỗ trợ ngon rồi

4 Likes

Anh @Oceanfutureman ngủ sớm nha. Ở VN cũng quá nửa khuya rồi. Thức trễ thường xuyên sau này sẽ quên mất mọi người đó ạ.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

34 Likes

Thật ra kỹ thuật là thế còn các anh kéo thì phá hết…Con này là khá hay đó nó tăng theo mô hình cây thông trong thời gian ngắn mà đi được như vậy là quá dữ…

7 Likes

Ớn bác Biển quá
Đợi em huề vốn rồi bác muốn gì em cũng chiều, có 100 aces ở đây làm chứng nhé :grinning:

6 Likes

Mô phật! :joy:

4 Likes

Bác Biển chắc hồi xuân cả nhà ạ. Quả thực bác ấy quá là khác so với cách đây nửa năm e biết. U là chời!

5 Likes

^_6 Được thế vợ bác lại khuyến khích bác gặp các em tươi mát thường xuyên hơn ý chứ.

2 Likes

Cùng tâm tư vs bác … đỏ xanh làm ta nao lòng -_-

4 Likes

Thank!

2 Likes

Úi chời. Khoản nỳ “bỏ” tui ra.
Vẫn TD đều đặn. Chạy bộ /tuổi xét chung a/e khu vực ngon. Sau Covid tệ hụt hơi khá rõ nên chạy cũng ko Ok hay ko “ngọt” như trước …

Một Reply, của ngày hum qua, chia sẻ a/e tham khảo:
*Giảm, test 30p âm.
Có thể g/d gộp : T2 giảm T3 tăng bù …

• Hose > 11,7 k tỉ đồng.

LTT_Kc_2
Ảnh Youtuber TQ, Lý Tử Thất … làm kim chi.

5 Likes

Đó nha, Bác cũng tự nhận là nhìn gái xinh mình cũng thấy thoải mái, hứng khởi nha🤪. Nên là phụ nữ cũng thít nhìn trai trẻ đẹp lắm Bác à, vợ Bác chắc cũng không ngoại lệ. Nhưng mà nhìn rồi chép miệng thôi, chứ chồng vẫn là nhất nha😎, đặc biệt Bác lại là 1 người đẹp trai (hồi trẻ😁), thương vợ, yêu con.

3 Likes

Làm thằng đàn ông khổ quá bác
Vừa phải kiếm thật nhiều tiền vừa phải làm tốt trách nhiệm của người cầm súng nữa
Haiz, độc thận như em có lúc buồn nhưng có lúc thấy ko áp lực vi trách nhiệm cầm súng

3 Likes

500 chị em cảm ơn bác :laughing::two_hearts::smiling_face_with_three_hearts:!
Bác Ocean yêu vấu an tâm chiên chứng nha…
Có xuống cấp đến đâu mà về bờ khuyến mãi +20% là chiều nà :joy:! @Oceanfutureman

3 Likes

Như này e là còn khỏe quá ý bác ha ha

3 Likes

Tím nào! Chờ hơi bị lâu rồi đấy! :laughing:
hình ảnh

12 Likes

All tím luôn hử?

3 Likes