Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Hôm nay có theo anh DJ không?

3 Likes

Tím hết =]]] cầu thì cầu cho hết luôn chứ! Haha

3 Likes
6 Likes

Tin tốt bơm ra k biết có giúp được gì k các bác nhỉ

3 Likes

Đoạn này tìm hàng khỏe hơn thị trường hoặc tạo đáy xong trước Vni b ah, con Vni vẫn sẽ còn dập dềnh chán, test xong xuôi 2 đáy rồi mới lên được

3 Likes

Con nào giờ mạnh hơn VNI không khéo bị thanh tra đấy bác ạ :joy:

3 Likes

Lũ dầu khí đang kết đáy trước rồi đó b :slight_smile: Penny hôm qua có HQC vào form, hôm nay đợi mấy e còn lại

7 Likes

Chắc chắn sẽ có dịp tăng lại rồi, giờ đánh giá xem TT tạo đáy 2 khi nào, đáy đến đâu. Có khi phải nhập nhằng hết tháng 6-7 ổn định rồi mới tăng lại.

3 Likes

chào Bác @Oceanfutureman và bà con. Chúc cả nhà ngày mới may mắn. Nay hy vọng tt có chút tích cực ạ.:four_leaf_clover:

4 Likes

Nham to hop Ctr + F la search duoc nha

2 Likes

Chào cả nhà. Em vừa đi biền về để test lại tinh thần ^^
Bác @Oceanfutureman ơi, IDI có vào được nữa không ạ?

3 Likes

Mặc dù mới đầu phiên sáng, cuối ngày chưa biết ntn. Nhưng 1 lần nữa quá nể bác Ocean, khó đoán như DIG CEO mà bác cũng nhìn ra được trc

5 Likes

Idi sáng ra lại tím :stuck_out_tongue:

4 Likes

Tt này vào được chưa bạn . Hay nên đợi phiên chiều

3 Likes

Chị canh mua DIG, CEO giá thấp hôm nay mà ko xuống tới mức ấy. Không biết có lỡ mất không đây

4 Likes

Bác đã chốt CEO chưa. Thấy còn tiềm năng k bác

4 Likes

Còn sớm mà c, thị trường còn dập dình chán. cứ túc tắc nhặt thôi c :). e hn cũng ko quyết tâm mua lắm nên kê sàn con CEO cho vui.

4 Likes

e chốt từ thứ 6 tuần trc r. Với cá nhân e, vùng giá 33 chắc e mới vào lại. Bác Ocean dự đoán nhịp này chỉ xuống tầm 34-36. Bác cân nhắc đầu tư

3 Likes

Đừng biến mất chứ bác Biển , giúp chúng em về bờ đã , lời khẩn khoản của 35 hải lý ngoài đảo xa😊

3 Likes

em vừa khỏi covid xong thì lại bị hậu covid mệt mỏi cả tuần đây bác. Mấy hôm nay tập trung bồi dưỡng sức khỏe để còn tìm ck đại gia bù lỗ chơi ck bác ạ. hihi. :joy: :rofl:

3 Likes