Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Èo bác Biển cứ mai mối kiểu này làm em cũng ngứa ngáy làm bà mai quá. Bác có ông bạn nào chưa vợ thì hú em em giới thiệu nhỏ bạn cho nhé, bạn em cũng dân tài chính chính cống bác ạ :stuck_out_tongue:

5 Likes

image
image

1. Vùng hỗ trợ cứng TTF ( Vni 120x-125x) là 8.0x-8.8x
  2. Vùng…( Vni 110x-115x) là 7.0x-7.7x
  3. Vùng…( Vni 10xx) là 6.0x-6.6x
  4. Vùng…( Vni 800+/-200) là 3.0x-3.5x
  5. Target ngắn trung dài hạn TTF ( Vni 120x-159x) là 9.0x-9.9x, 12.x-14.x và 16.x-18.x
    Theo tính toán phân tích và dự đoán của tôi + lọc phần mềm thì TTF sẽ có nhịp hồi lên 14.x-15.x trong vòng 4-8 tháng tới, tỉ suất sinh lãi từ vùng giá mua 8.x-9.x hiện tại là khoảng 50%-60%.
7 Likes

Em đã out IDI rồi. Chờ chỉnh vào lại hoặc nếu ko thì thôi coi như ko có duyên vậy :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

3 Likes

Bác Ocean xem giúp em hcm, vnd nhịp chỉnh này về vùng giá bao nhiêu mua được ạ, thanh kiu bác

3 Likes

image

Chỉ dựa vào TA thôi thì:

1. Kháng cự 1 IDI hiện tại là 22.0-22.2
  2. Kháng cự 2 là 22.8-23.4
  3. Kháng cự 3 là 24.0-25.2
6 Likes

Ừ nhỉ, vậy mà cũng nhìn ko ra.

3 Likes

image

Chỉ dựa vào TA đơn thuần, thì OGC sẽ có nhịp hồi lên trên 13.x-dưới 15.0 khi giảm xuống tới 11.x hôm nay.

7 Likes

Bác còn xem bác thuộc Mộc gì nữa ah. Có loại mộc không ưa nước, gặp nước là úng ah. Em cũng Mộc mà gặp Đại Hải Thủy hay Thiên Hà Thủy dễ toang lắm kà kà

3 Likes

IDI tôi vẫn ôm 35k giá trung bình là 22.2x đây. Khi nào IDI chỉnh về 16.x-dưới 18.x lần nữa tôi mua thêm. Còn chỉnh về 14.x-16.x thì mua nhiều thêm nữa.

14 Likes

Hiện tại tỉ lệ Cash: Cp của tôi là 75%:25% bác. Đoạn này tôi chưa mua bán gì cả. Các cp đang ôm gồm IDI ANV CMX HQC thì cứ ôm, chưa tbg hay mua thêm hoặc cutloss gì hết.

13 Likes

Bác Biển đúng là cao thủ có khác, Đi vốn thần sầu. Em gà F0 đi vốn all in mãi tít trên đỉnh. Giờ chỉ mong về bờ là hạnh phúc hự hự

3 Likes

dạ, bữa idi sàn bắt thêm dc chút, hiện tại e đang cầm 4K idi

3 Likes

Bác giờ kiêm thêm cả mai mối cá mập cho các em gái trẻ đẹp :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Các ông bạn tôi thì đa số đều đã có vợ nhưng đã đang và sẽ ly hôn ly thân…bác ạ. Tiêu chí các ông ấy là tìm các em ngoan hiền, dịu dàng, sức khỏe tốt, tươi trẻ…( mấy ông ko thích phụ nữ tài chính, kinh doanh…gì cả vì mấy ông tiền nhiều quá rồi toàn 100 tỷ trở lên…) để chăm sóc, luôn kề cận… mấy ổng.

10 Likes

Thế em muốn nhận làm bố nuôi, bonus thêm 2 thằng cháu ngoại nuôi :rofl::rofl::rofl: con gái ở xa sẽ luôn hỏi han sức khoẻ các bố 🥹🥹🥹 sức khoẻ tinh thần quan trọng lắm mà!!!

6 Likes

Em cảm ơn bác. Nay em bắt thì nhịp này lên 13 là bán luôn chứ k dám đợi lên 15 bác ạ.

3 Likes

Hahaa. Bác đáng yêu quá

3 Likes

Bạn em vẫn độc thân, kinh tế khá ổn mỗi tội cha mẹ cứ than vắn thở dài vì chưa có chồng bác ơi. Thấy bác mai mối làm em cũng ngứa ngáy ghia :grinning:

3 Likes

Hôm.nay em ngắm dòng chứng đang rung kn tạo đáy mai hồi bác Biển ạ. K biết đúng k nữa. Linh cảm cứ thấy kn chiều chúng xanh

3 Likes

hahaaaaa…bác còn biết các ông í sẽ ly hôn nữa cơ… :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes