Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Vụ hqu VN đi tận 20 đ k có lý do. Idi luôn đi ngược dòng. Mấy lần định bắt mà rén em lại thôi

3 Likes

🫤🙄😵‍💫

3 Likes

Hôm qua cktg tăng mạnh thì mình lại đỏ . Nay cktg giảm điểm chắc vn khó mà đi ngược được :))

3 Likes

image

Trading lướt sóng ăn ngắn hạn thì có thể mua vào HCM vùng 20.0x-dưới 21.5x chờ nhịp hồi lên 23.5-dưới 25.0 chốt.
Còn đầu tư trung dài hạn thì phải chờ về vùng 16.x-18.x ( khi Vni 110x-115x)…
image

VND trading ngắn hạn thì có thể mua vào 20.0x-dưới 22.0x canh ăn nhịp hồi lên 24.0-dưới 26.0
Còn đầu tư trung dài hạn thì chờ về 15.x-17.x hãy xem xét.

9 Likes

Bác Biển ơi bác cho em hỏi, cv của bác là trader chuyên nghiệp, vậy bác có hoạt động gì khác ko, chứ e thấy làm việc work from home thấy cư buồn buồn sao ý. Bác có buồn ko ạ, vì nếu đi làm thì sẽ có đồng nghiệp, tụ tập này kia, còn cs thường ngày của bác diễn ra ntn ạ? Bác chia sẻ cho em với. Bác làm gì để tìm niềm vui bên ngoài cổ phiếu ra?

4 Likes

Hiểu sai ý của Mộc nhũng trong nước rồi. Ý nói nếu là nữ mệnh mộc xinh tươi là dễ nhũng trong lòng trong vòng tay của các anh mệnh thủy đó.

8 Likes

E tím đi chơi quên đường về rầu!

3 Likes

Tối qua ngủ nằm chiêm bao thấy nhiều em xinh tươi trong group như em @thienthanh và nhiều em khác chìu mình :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :stuck_out_tongue_winking_eye: :crazy_face: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :kissing_heart:…tự nhiên sáng ra thấy trong lòng phơi phới, tràn đầy sức sống…nên giờ đang tìm mọi biện pháp giúp các em trong group nhanh hòa vốn và có lãi nhanh nhanh để gặp các em thật…haha.

23 Likes

Dữ lắm rồi nghen :joy::joy::joy:

7 Likes

=)) Em đã hiểu lý do bác bị cấm cung rồi =))))

5 Likes

Haha … chết cười với bác :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Không biết bác Biển âm bao nhiêu nhỉ ha ha, có khi vợ biết âm tk rồi hay sao ấy

3 Likes

E ko sure lắm nhưng thấy vui vẻ vậy chắc có khai báo rồi :joy:

3 Likes

Có thể bác Biển đang bị cấm cung, không được phát tiết nên dữ dằn vậy đó. Kakakaa

4 Likes

Hahaa. Nghiện là em chịu k giúp bác cai đâu nhá

3 Likes

Quá trời quá đất rồi nha bác :joy:

4 Likes

Ha ha em tưởng bác bị hack nick :slight_smile:

3 Likes

Ui chu choa​:crazy_face::crazy_face::crazy_face:. Bác có chắc vợ Bác không tàu ngầm trong đây đó chứ???

3 Likes

Chiều lại cắm đầu cắm cổ tụt váy:)

3 Likes

căng quá …:smiley:

3 Likes