Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Thực tế là PS đang làm sai lệch TT đấy @Oceanfutureman ơi. Như đánh bạc :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Giáo dục giới tính đấy bác :joy::joy:

5 Likes

Nay theo dõi phiên hnay e thấy TA FA coi như bỏ …
Bọn sọc chiều đánh rát gần chết, e còn định bán lúc 120x
Mà xui sao trời khiến mạnh tay múc liều
nay ăn gần 12% con DIG nhặt dép 51.5 52.5 chạy k lệch lệnh nào
Nay mua đúng 500cp đủ lượng có sẵn, tầm này e chả tham bác biển ạ :crazy_face:

5 Likes

bác @ANI bổ sung cho F0 bọn e ít kinh nghiệm thực chiến ah, theo dõi các bác bên KLl và Tu viện đã lâu!

5 Likes

Thấy mn đang hùm mai bắt đáy đó bác. Lái đánh gom hàng

4 Likes

PSH em kẹp giá 30.2 chắc còn lâu lắm mới huề vốn :grinning:

3 Likes

Huhu cụ thể thông tin thế nào vậy bác? :cry: hôm nay em rải lệnh mua 5.2, 5.3 ko khớp, khớp mỗi 4.9 ATC, nhìn hoảng lắm luôn ạ

2 Likes

Em hóng đc thì lái cố đạp để gom giá rẻ. Vùng 4,9 này cũng chạm fibo 236 rồi. Hi vọng sẽ hồi mạnh từ đây cho các bác giữ nó về bờ

4 Likes

Nay cũng kê giá CEO sát sàn . Tưởng đâu sàn cuối phiên phi thấy tiếc. K biết còn nhịp vào k các bác nhỉ

3 Likes

Chỉ cần >= 36 tuổi, ở Biên Hoà càng tốt. Bạn chị đang làm sếp tại Dofico nhé. Rất ngoan, giỏi. Chính vì gái ngoan quá nên giờ vẫn chưa có chồng em ạ

7 Likes

Bác mua được giá tốt quá. Chúc mừng bác

3 Likes

Zoom VIP nào đây, tầm nhìn 30’ ntn giết ndt r

8 Likes

;)))) room này nay bị sói nó thịt là rõ r

4 Likes

Hên thôi bác ạ

4 Likes

Chơi kiểu này khác gì kiểu đang bắt đi trên cao tốc tốc độ 100/h bắt giảm về trong 1 giây 30/h. Nay chắc nhiều Bác thẫn thờ

5 Likes

Giờ đánh ko có căn cứ DJ hay gì nhiều nữa đâu thím, e nghĩ giờ tt mấy anh muốn cho nó lên là lên, xuống là xuống, phân tích dựa trên dj hay yếu tố gì khác giờ bằng thừa thôi, đánh theo hệ tâm linh rồi

7 Likes

Bên pic mình ko biết đã đc mối nào chưa :sweat_smile:
các sếp cũng đã mai mối nhiệt tình rồi.
Có lẽ do ae ở ngoài đảo nên chỉ có ước muốn vào bờ chăng? :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Mình cũng ở BH, mà ko đạt yêu cầu rồi, vi yêu cầu là >= 36, mình 35 :smiley:

4 Likes

5 Likes

9 Likes