Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Mình tưởng thím còn giữ chứ .

3 Likes

Sáng nay MIG, IDI thuyền cập bến về bờ, mừng quá em bán hết sạch chị ạ . Mừng hơn cả lấy dc chồng (Dù ko biết cảm giác lấy dc chồng nó như nào) , lần đầu tiên em lì TBG về bờ thành công, trước cứ lỗ là bán :))))

6 Likes

nghe đồn thổi là có gói vay ưu đãi dành cho Nông nghiệp, Thực phẩm, Chăn nuôi, Thủy sản, Chế biến mà cả nhà. sao bán sớm thía

4 Likes

chuẩn, thuỷ sản đang chắc tay mà các bác

3 Likes

Em gồng lãi kém lắm, về dc bờ là mừng lắm rồi bác ạ :((

4 Likes

Ros mấy phiên đỏ rực chán gê

5 Likes

Trở mặt như trở bàn tay kiểu này em cũng sợ c ạ :rofl::rofl::rofl:
Hay là cứ chờ rõ xu thế rồi vào vậy

4 Likes

E cũng thấy nản ROS lắm rồi lại ra tin đưa vào diện kiểm soát vì chậm nộp bctc nữa. Nhìn ngta CEO DIG IDI HAG … về bờ hết rồi mình vẫn bên Mĩ mà chán :))

4 Likes

:+1: cứ thấy thoải mái là ok la :slight_smile:

4 Likes

Giữ đến lúc có lãi mới bán

4 Likes

tâm lý chung bác ah, chỉ giỏi gồng lỗ :slight_smile:

4 Likes

Mã IDI ngon quá mà ko có tiền mua theo bác biển

4 Likes

thị trường quay xe lúc cuối phiên, thiệt tình chớ các bác

3 Likes

@Oceanfutureman đang trong vai chị Thanh Tâm đấy …haha

3 Likes

Yêu cầu, tiêu chuẩn ntn đậu phục vụ cho :))) dạo này mới chuyển nghề mai mối :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Quên thiệt chị…anh đi xa quá…đi xa em quá… :cry:

3 Likes

Cơ mà, GDGT là gề á bác Cáo hồng? em hơi lag chỗ này.

3 Likes

Hahaaaa, bác yên tâm sẽ có giá ngon cho bác mua lại, idi, mig chạy mấy phiên rồi, mai mốt chỉnh thôi. Nay em cũng vừa chốt hết idi, mig, chờ chỉnh vào sau. :grinning_face_with_smiling_eyes: tt này không nói hay được, có lãi bán đã rồi tính, qua dj tăng hơn 1k điểm nên vni xanh, nay dj lại đỏ rồi, mai khả năng vni lại về 1200 :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Nhìn con BAF hôm nay mà hết hồn cả nhà ạ chạy gì gớm thế

3 Likes

Bác Ocean ơi, CTC 2 phiên nay cứ phiên ATC là đánh sập sàn, bác giải thích giúp em tại sao với ạ :cry::cry::cry:

4 Likes