Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

nay cứ nghĩ CEO, DIG lau sàn cơ bác nhỉ :)) đúng là không ai đoán trước được điều gì…đúng là nay bỏ lỡ thời cơ rồi

4 Likes

mình kê giá sàn từ khuya hôm qua mà phải chỉnh tới lui, cảm giác sẽ tăng nên cuối cùng quyết tâm mua, kết phiên ngỡ ngàng luôn

2 Likes

Quan trọng mùa này mua xong nó tăng thì cũng phải canh bán rồi kiên nhẫn chờ mua lại như sếp đã chỉ dẫn, còn tham ôm tới lúc nó quay đầu lại tiếc ko bán lại kẹp hàng nữa thì ko biết đâu là bến bờ…

5 Likes

em tính nay sàn, mai giá đỏ thì vào đó…cơ mà không còn duyên với CEO

3 Likes

Nhớ mà, tại đang lửng lơ trên mây, để chị tận hưởng tí đã :stuck_out_tongue:

3 Likes

Lúc nó về 35.6 mình đặt lệnh mua 35.5 nghĩ là sẽ khớp được vì thấy nó đang lao dốc. Không để ý một lúc sau quay lại thấy nó lên 37 xong phi một mạch lên 39.5 rồi hồi về 38.6. Lúc đấy nhìn bảng khớp lệnh choáng váng. Cuối phiên thấy có lệnh mua hơn 600k cổ giá trần mới ghê.

6 Likes

hahaaaaa… bác ra HN ối em ôm bác về ngay, không đến lượt em đâu…hí hí… :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Chít, bác @Dieukhanh3010 ở HN à, tôi ra công viên hay gầm cầu gần nhà như Cầu ánh sao, cầu kênh tẻ, cầu Phú Mỷ, cầu Thủ Thiêm 1,2…xa hơn chút là cầu SG…hoặc công viên 23/09, công viên Tao Đàn, công viên Bến Bạch Đằng, công viên Lê Văn Tám, cv Lê Thị Riêng…thôi bác, chứ tiền đâu bay ra HN.

9 Likes

Hôm nay e mua tí dig giá 52 các bác ạ :rofl: mua tâm linh 100cp xem sao

5 Likes

Nay tưởng IDI ko tím nổi nên kê lệnh bán trần rồi đi ngủ ai ngờ dậy khớp hết lệnh và tím luôn r. K biết mất hàng k :))) mai nó tím nữa chắc khóc thét vì tiếc

5 Likes

do e đốt 100cp giá 21.9 lấy vía đấy :rofl:

3 Likes

Haha cảm ơn nhé, thực ra sáng nay mình cũng bán giá tím phiên sáng 50% rồi, chiều kê số còn lại mà ai ngờ dậy thấy nó tím thật . Có khi bán ngu rồi

4 Likes

Các bác ở Hn lập team đi off cho quên sầu đi thôi 🥹🥹🥹

3 Likes

Bác có làm vườn nữa ah. Ở đâu vậy Bác?

3 Likes

image
Chỉ mong cp ở CKCS không bị CKPS làm méo mó hết các chỉ báo TA, FA, lượng tử số…

15 Likes

nó về lại cái cản 27.8 mới chỉnh thì khóc 2 dòng sông :joy:

5 Likes

:joy::joy::joy: chắc đập đầu vô gối ngồi khóc tu tu quá

3 Likes

Haha bác Biển nch đáng yêu trẻ trung thật í, thấy bác vững tin vào IDI nên chúng em dc tiếp thêm 200% sinh lực hold đến giờ này, chứ ko thì em cutloss lâu rồi :joy:
Cảm ơn bác nhiều ạ

4 Likes

:rofl: kê bán trần, kê mua 21.5 nhưng bán được mà k mua được

4 Likes

Nay em cũng bán hết IDI giá 21.7 lúc vừa đặt chân về đến bờ, sau nó tím lại tiếc ngẩn ngơ

5 Likes