Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

*Hose khớp 5k tỉ / time 10h26 phút …

9 Likes

@Biet.du.la.vui bác cho e hỏi Ros vs mấy con hàng a Hủi nó đang bị làm sao thế ạ, nãy vừa ló sàn?

4 Likes

Vê tin tức. ROS bị từ diện cảnh báo sang kiểm soát từ 30/5. Về mắt tâm lí ndt, theo e tt đang có nhịp phục hồi, nhiều mã ngành tăng mạnh nên dòng tiền chuyển dịch sang các mã dẫn dắt. chắc phải nghe ngóng thông tin sau đại hội cđ bất thường FLC mới biết rõ hơn đc. nhưng năm nay, đa số đại hội xong toàn giảm thêm :frowning:
p/s: hn tây đang xả ROS mạnh

7 Likes

Hnay nhìn bảng buồn ngủ quá. Ros giờ sàn hay trần chắc k theo quy luật nào luôn:)

4 Likes

Bác @Oceanfutureman cho xin một vài mã lead
ngành thủy sản,
nông nghiệp
chăn nuôi
thực phẩm
Theo đánh giá cá nhân của bác được ko ạ

4 Likes

Nhìn ae cứ phi cao tốc mà riêng mấy thằng này nó cứ offroad vs lên sống lưng khủng long chơi, xuống vực lúc nào ko biết

5 Likes

Nhìn sàn cái tay muốn hốt mà cái đầu lại bảo “ không ai trung bình được mãi”. Haizzz

6 Likes

Nhịp này theo e bác đừng tbg vội. e nghĩ ROS còn xuống nữa ( về 4, bác nào đang lỗ nhiều đừng chửi e nhé )

5 Likes

Tb hoài mới về được 5.7 đây :frowning:

4 Likes

Leader thị trường FLC đã đỏ :))) ko biết chiều có cú lật kèo nào cho toàn tt ko

5 Likes

Béo về bờ IDI rồi phải k .

4 Likes

ôi bác ơi, em mới vào tí OGC bác lại bảo lật kèo thì thôi lại khóc ròng mất

3 Likes

Sắp sàn rồi, chắc cũng ko xuống 3 đâu nhỉ

4 Likes

=)) IDI hnay tím là e về bờ:) khít khìn khịt luôn.

4 Likes

bác @Ngocbinh, em chốt non mig rồi, hix

4 Likes

hst FLC sắp tới chưa có thông tin rõ ràng gì nên vấn đề này cũng khó nói. 22/4 từng có lúc ROS về giá 3,5. Bán h cũng chẳng đc, theo e bác cứ cất 1 góc tạm quên nó đi, cũng đừng tbg. năm sau mở ra biết đâu lại có quà to

6 Likes

Em hỏi thăm, nếu mã mình đang nắm, đến ngày chia cổ tức, thì ctck mình đang dùng sẽ tự chuyển đổi hay mình sẽ phải tự đăng kí ạ.

3 Likes

Em bán IDi múc tí ros

3 Likes

MIG chạy 1 đoạn r mà BVH của e hn mới nhích đc tí :frowning: .

4 Likes

Hst FLC thì mn chỉ nên giữ tối đã 10% nav thôi! Thêm nữa hiện tại FLC đang có nhiều việc chưa dứt…nói chung là chưa ổn định! Việc nhúng về 3.x lần nữa là rất thấp!Tuy nhiên việc để hst FLC quay lại đỉnh cũ không phải chuyện của vài tháng là xong! Nếu đang cầm hst FLC thì nên xác định 2-3 tháng tới sẽ nhiều khả năng vẫn bị giam tiền! Tất nhiên nếu ai đã mép bờ và về bờ thì không khuyến nghị tăng khối lượng! @Foxx em vẫn ôm ROS mà chị! hehee

9 Likes