Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Sao trên cái thuyền ma này lắm trai xinh gái đẹp vậy trời? nó trôi bất tận đến phương nào đây

6 Likes

bvh nặng mông hơn mig, mấy phiên mig tăng nhẹ bvh còn đỏ cơ

4 Likes

Em chịu! hahaa! nhưng mà với việc đầu tư cho trung dài hạn thì em nghĩ với tình hình hiện tại…em vẫn rung đùi uống cf và mơ đẹp được chị! :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

E giá 6 nhé :))

3 Likes

e vào dòng bảo hiểm mấy lần r. lần nào cũng phân vẫn giữa 2 mã này và cuối cùng vẫn chọn BVH. chốt lời BVH 60. lần sau e sẽ thử với MIG 1 lần :slight_smile:

5 Likes

1250 ngó …

5 Likes

Bác vào mới á ???
Em chưa dám giải ngân hàng mới :joy: đang xem chiều có nhịp chỉnh k

3 Likes

em mới vào sáng nay luôn :joy: thấy OGC cũng giảm với bác NAK bảo vào uptrend ngắn nên mạnh dạn xúc :joy:

3 Likes

Tiền đứng ngoài chịu hết nổi rồi. Đã vào dứt khoát hơn…

12 Likes

chị nav nhỏ nên chọn mig chứ bvh vẫn là lead ngành mà, qua chị chốt hết rồi giữ lại có 1k mig để xem thôi, đợi điều chỉnh thì múc lại :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

đu đỉnh PVD mấy htrc h thành công r chứ bác :slight_smile:

5 Likes

mừng quá bác ơi :laughing:

4 Likes

Chuẩn bài chưa :-))

4 Likes

Hmmm … vẫn âm 40% các cụ ạ

4 Likes

lúc bác Tungchi nói PVD đã tăng 20-30% nên giờ giảm tui thấy run à

2 Likes

Hiện tại ko có 1 thông tin gì để có thể nói CTC sắp hay phá sản gì hết bác. Còn cp mấy ngày nay như vậy…đều là do chiêu thức cách thức gom hàng vùng giá thấp của đội lái cái thôi bác.

9 Likes

c thoát hàng lúc này hơi tiếc. tây nó đang múc liên tục. 1k của c có khi lại lãi 50% ấy chứ

5 Likes

image
image

Nói về tiềm năng khả năng…thì cá nhân tôi chọn LHG bác.

9 Likes

Hôm nay nhóm đầu tư ck trong kdc tôi đã bàn luận, thảo luận…bắt đầu giải ngân trở lại rồi đó ( nhóm này hiện có hơn 100 members…với số vốn tôi tính sơ sơ khoảng 1000-1500 tỷ gì đó). Nghe họ bàn luận thì bước đầu giải ngân thăm dò vào các cp Bank, Ck, bảo hiểm với thủy sản.

26 Likes

Danh sách lọc hôm qua còn 36 mã thì có mấy mã cp hst FLC ( có trong list trước đó) đã bị loại ra, trong đó có ROS thì phải ( để chút tôi xem lại).

11 Likes