Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Èo ôi, thật hả bác, mấy mã con mèo nhà bà Tèo nghèo bao người đã ngậm ngùi cắt lỗ đau hết cả … :face_with_head_bandage:

3 Likes

Bác Lợi mua 10 triệu cổ ROS không vực lên nổi àh bác

3 Likes

Hic, chưa vực nổi thì dính thêm án này
Án chồng án.
Mà ko hiểu sao bctc cứ thậm tới thậm lui

3 Likes

Nếu chỉ dựa vào TA thì có khả năng CEO có nhịp chỉnh về 36.x-dưới 40.0 rồi mới hồi tiếp lên 46.x-50.x

11 Likes

Dự lại sàn tiếp r. Ros ơi :frowning:

3 Likes

tin kiểm soát cổ phiếu ros hả bác

3 Likes

Không. Nhưng kiểu j chả đi cả họ.

4 Likes

nhịp tới này mọi người cẩn thận theo dõi, giặc rất đông và manh động. mấy hôm nay giặc đang cay cú vì bị mất tiền đấy.

6 Likes

Bữa giơ mình cũng có ôm thêm ở giá 3.x, 4.x, giá quân bình dc rất tốt ròi, thấy bờ ở 5.x thôi
Mà nay bị án này, khác gi gần tới thi lai bị cơn sóng đập ra lại
Nghiệt ngã thay, nghiệt ngã thay!

5 Likes

từ đầu năm đến giờ cái họ này gánh bão nhiều dữ, giờ còn thêm áp thấp nhiệt đới kéo dài nữa :thinking:

4 Likes

Ros 5.7 nè:) tbg miệt mài luôn.

3 Likes

Hàng to thì BĐS KCN như IDC, SZC, KBC, TIP, D2D, TID…, Nông nghiệp như TAR, LTG…, hàng Dệt may như EVE, NDT, MSH, HSM…, hàng nhựa như BMP, NTP, DNP, RDP…, Hàng đồ uống bia rượu, NKG như SAB, BHN,…, Hàng không du lịch, Khách sạn…, YEG, NVT, TTF…
Nhiều vô thiên lủng, sợ ko có tiền mà mua. Nhưng nhớ mua hàng mình quen đừng chơi hàng lạ. Tốt nhất là mua chính cái bọn đã bắt mình gồng lỗ thì bây giờ chuyển qua gồng lãi thì dễ gồng hơn, gồng lỗ 4-5 phiên thì giờ cũng được gồng lãi ít nhất 3-4 phiên.
Chúc các bạn thành công, tuần sau thị trường chỉnh ko nhiều đâu. Dòng nào chưa tăng sẽ tăng bù vào tuần sau dù ko mạnh mẽ được như thuỷ sản nhưng cũng đủ ít nhất T+3 cho các bạn chốt lãi thoải mái. :grinning: :innocent: :kissing_heart:

9 Likes

ROS mình mua 8,820 rồi bán luôn khi 4,910 sau ngày anh tôi lên phường uống nước khiến nhiều phiên Ngọc Trinh bên mua

4 Likes

Mai các bác có bán cắt lỗ ko

3 Likes

Sợ chất sàn thôi.

2 Likes

Án này thì như chung thân r😥

3 Likes

Công ty maiz ko trình bctc lên :(( chán thế

3 Likes

Mà thôi. Kệ. Coi như của để dành r mà.

4 Likes

Nghe giống kiểu hồi bé em chơi thổi bóng hình con thỏ, bao giờ phần bụng thỏ cũng nhận được hơi phồng trước rồi đến mặt và hai cái tai bé bé phồng lên sau cùng. Hơn 40 năm sau chơi chứng thấy giống hồi bé thổi bóng thế chứ lị kkk :rofl:

5 Likes

Hic, có mỗi cái bctc thôi mà thậm thụt
Nghiệt ngã
Giơ mà cắt lỗ la cắt tới háng lun

3 Likes