Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Thôi kệ nó còn thở là vẫn phải gồng

3 Likes

Niềm vui ngắn bằng gang tay quả đúng bác ạ
Mấy phiên rồi thấy họ này xanh nhẹ nhưng đều, ko biến động mạnh, tưởng yên, ai ngờ

4 Likes

thổi quả bóng con thỏ là cả một nghệ thuật, khi không khí vào bụng thỏ thì phải ngững thổi để đẩy hơi sang hai tai thỏ rồi mới thổi tiếp được.:grinning:

3 Likes

Hy vọng công ty sớm công bố bctc :(+

3 Likes

Đúng rồi, lắm lúc còn phải ấn bóp kéo cho cái tai nó phồng lên nữa á bác :smiley:

3 Likes

sau những biến động lớn sẽ kèm theo những dư chấn ntn bác ah … nên sếp mới bảo ace nào nếu ko chịu đc hoặc tiền xoay vốn ngắn hạn thì nên thoát hàng lúc có biến r, còn tiền ko làm gì trong trung dài hạn mà vẫn tin họ này thì mới cầm, … thực chất e thấy đây như kiểu chưa đủ hàng cho lái gom hay sao mà chơi mấy cái trò này :sleepy:

10 Likes

Hi vọng như lời bác nói, lái mún gom hàng thêm
Vì hôm nay e thấy hoa hồng ROS vol cũng hơn 15tr

3 Likes

Chuẩn ko phải chỉnh, lái hàng nóng thì phải gọi là “Tham hơn bố của Mõ!”

4 Likes

khả năng còn đạp dài anh ah
cầm tiền về hết rồi a đợi 3-6 tháng nữa xem như nào rồi vào với mọi người vậy.
giờ kẹt quá hic :rofl:

4 Likes

Bạn này cũng thuộc dạng cao thủ cỡ cha chú của Mõ, nhưng các cụ lại có câu tham thì thâm, bây giờ lắm đội nhăm nhe hàng QC phết, ko cẩn thận nó cướp mất tàu thì mất cả chì lẫn chài nhỉ. :clown_face: :clown_face: :clown_face:

3 Likes

:joy: Bác đậu được giao support con đỗ nghèo khỉ là em mà chiều giờ k thấy bác ấy đâu c ạ, rồu

3 Likes

anh Minh chắc thích kéo cp mình cầm trên 400% mới xứng đáng rồi :relieved: :relieved: :relieved:

5 Likes

haha hàng anh Q em còn xxm flc nằm từ đầu 2021 rải rác, giờ anh HimLam muốn thâu flc có khi phải hỏi mua em một chút =)))

3 Likes

Phiên mai chắc còn cái nịt quá :joy::joy::joy: ôm 5k FLC chưa rớt cổ nào

3 Likes

em cũng đang đi dò tin bên himlam đây, mà kín lắm không lọt tí nào đâu
Biết trước là : Khó !

5 Likes

Chỉ dựa vào TA thôi thì PVD lên tới 22.x-dưới 24.0 sẽ có nhịp chỉnh về 18.x-dưới 20.0 rồi mới hồi tiếp lên 24.x-dưới 26.0 rồi chỉnh tiếp.

9 Likes

Hỏi con bạn có người quen làm bên FLC mà nó còn chưa hóng được gì , phải tính tới phương án đây là bài thổi giá và Himlam chỉ là cái tên để gây sự chú ý, ko có phương án nào là lối ra cho FLC sau cuộc họp ĐHCĐBT thì xác định 2 năm nữa mới về đỉnh cũ luôn

5 Likes

Mình thì chắc là 01.6 Hàng QC mấy mã FLC, ROS, HAI đó sẽ tăng, các mã còn lại thì tăng luôn từ ngày mai. Hôm qua và nay hàng QC thấy đè gom hàng dữ dội lòi cả quần chíp ra rồi.

4 Likes

ban tw HL còn khó moi nữa là … :rofl: :rofl: :rofl:
bánh mới ra lò còn nóng nên khó nuốt lắm c, đợi chờ là hạnh phúc

2 Likes

Mong là vậy, giờ có bán nữa cũng k biết đem tiền mua con gì nên em vẫn đang xem xét nên bán hay ko

3 Likes