Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

haha chắc em ấy trader ngắn hạn nên có biến là nhảy thôi, chắc ko tham như tụi lái đâu bác :joy:
Đội hăm he cp QC thì chắc cũng ko nhiều lắm, chủ yếu nguồn lực chính từ chủ mới e thấy là chủ yếu, chứ e nhớ hoài cái hồi DIG giá 25 bị chửi ko thua gì cp rác,… “cp này giá này mà mua cái gì … có mà điên” :joy: thiệt, ai rớt hàng khúc đó xong kéo hơn 100 chắc cũng điên thiệt :rofl:

anh zai mình đi công tác rồi nha đồng chí, bềnh tễnh … thôi qua mái hiên đứng chung cho zui chờ a Đậu dìa :relieved:

khúc đó kín thì đừng hỏi, nội cái hình bị lọt ra ngoài lúc nhận cty mà còn bịt như “mèo giấu ***” nữa là :relieved:

4 Likes

Cho mượn cái phao đi chứ nước dâng tới cổ rồi mà che mưa cũng ko làm được gì đồng chí ơi . Quá trời bực cái con IDI :))))

6 Likes

em dạng tàu ngầm mài súng thôi a, nhỏ lẻ cũng chẳng phải
cao thủ ta fa cũng chưa tới
đầu tư theo giá trị với vĩ mô thêm tí người chơi hệ tâm linh là xúc
e cũng k tham, k bỏ fulltime cho nó và tối đa 10% tiền cho trò chơi cảm xúc này hahaha
còn c việc ngoài nên chắc chắn 1 xíu a :rofl:

3 Likes

Mai nó sàn đấy, tha hồ mà mua, nhưng chờ về lấp gáp hãy mua nhé. Lái hàng thuỷ sản đánh ẩu vãi Lồi!

4 Likes

đừng nói c cut r nhé :rofl:
sáng e nó xanh e đốt hết mớ 3k9 idi r

2 Likes

đây đây … trên cái đảo này cũng gần bờ, có nhà có mái hiên, có trà có bánh đây … vào tá túc tạm nha :relieved: hwa cũng đã nói rồi :))) nó đang mạnh lắm, đục thủng cái hỗ trợ xa v mà giờ quay lại cái cản đó với lực đó mà 3 ngày rồi, vol có giảm đôi chút … mai mà nó vẫn lực đó thì dễ kéo xa lắm :relieved:

5 Likes

Ơi là trời ơi đốt từ hôm qua rồi ông ơi :)))))
Mẹ nó rung cây có tí mà thỏ đế quá nên rớt hàng hết rồi

3 Likes

Nói xong chắc lúc đó bán rồi hay sao á :)))

3 Likes

@Tkung bồng em @Heovang

6 Likes

bữa e chả nói đợi 1 chút rồi haha
mà chính e còn k làm dc điều đó
hôm qua nó đỏ e biết chắc đội short đang ép
mà có cụ vnotc bên lầu kế đánh cho phe sọc tan tác nên e ráng giữ atc là huề vốn
nay xanh nên chốt sớm cần tiền làm vài việc bên ngoài

2 Likes

chứ gì nữa, bán có thông báo đâu mà biết :joy: tưởng nay nó chỉnh nhưng KHÔNG :rofl:

3 Likes

Thôi lần sau gd in bốc đồng chí nha 🥲
Lần này là bài học thứ 9 : ko bán hàng khi đang có sóng

4 Likes

em còn nổi lên cmt, chứ nhiều cao thủ ngầm mà còn ko có nick trên đây nữa mà … nên cũng ko sao :relieved:

2 Likes

Âu cũng do số, à nhầm do mình yếu bóng vía :)))

3 Likes

lâu lâu nói vu vơ thôi a
trúng thì vui k trúng cũng vui kkkkk

2 Likes

ng chơi hệ tâm linh mai đốt tí vía đi chị haha biết đâu dc

3 Likes

haha in bốc in bộc cái gì … có dự định gì đầu phiên post nhẹ lên pic cho các cao thủ vào nhận xét cho có nhiều gốc nhìn :relieved:

1 Likes

Hiện tại dòng và cp bắt đầu có sự phân hóa…nên PXS bị hủy niêm yết hose thì chỉ ảnh hưởng 1 mình cp PXS thôi.
Còn bác @Lucy0396 bồng bác @Tetei nhé.

11 Likes

ái chà. nay e bơm oxy cho mấy người rồi á bác kkk

4 Likes

Đó hôm qua chị đốt (trụi cả lông, khô cả xương) 3 con, xong hnay xanh tím hết cả 3 . Tiên sư , lần sau mn cứ canh cổ nào mình bán thì múc lướt T+ nhé 🥲

3 Likes