Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

dòng dầu mà lên là tt cháy nhé kkk
dòng dầu nên quan sát đã
thích cháy cùng dầu thì pvc pvb pvs pvd
tâm linh pxi
bật mí năm ngoái 2021 pxi tôi mua giá 3.x nhé
hàng tâm linh quý lắm mới bật mí haha

5 Likes

PVT thì sao bác!

3 Likes

Các cp HAI AMD KLF…sắp tới chỉ có tin thoát khỏi sự liên quan đến FLC, thoái hết vốn khỏi FHH hay BAV…thì mới có hy vọng.

10 Likes

đặc điểm dòng P là lái đợt này sẽ đánh rất rát hôm sàn hôm trần tranh cướp hàng
để ý năm ngoái khi thị trường chỉnh đỏ thì dòng P ví dụ bsr hay psh thường xanh tím :)) nói v đủ hiểu chứ nói rõ quá lại bảo tôi đi phím mã kkkk
pvt thì e soi cầu các cụ bảo chỉnh mới vào tham gia k đu tím tái như p*h đợt trước đâu =)))

6 Likes

E cảm ơn bác ạ

2 Likes

Mấy con đầu ngành như PVD thì dầu lên thì ảnh hưởng nhẹ của sóng thôi, thực chất giá dầu lên ko liên quan trực tiếp với mấy con như PVD đâu :slight_smile:

2 Likes

hehe v mà có đội xxx đang co giựt từng cơn cướp tàu tránh bão đấy a

2 Likes

Chắc phải ra khỏi Trịnh phủ mới ngốc đầu lên dc bác ạ
AMD tiềm năng thế mà cứ bị đè bao nhiêu năm,

1 Likes

haha kéo kiểu đó thì nhiều, nhưng thôi ko tiện nói ở đây :relieved:

2 Likes

mai nó hở gap nữa giờ bác ơi, vni hnay hở gap mà còn ko lấp đc, con IDI này e nghĩ chưa đánh xuống liền phiên mai đâu . dù sao em cũng cầm cash chờ thời điểm vậy chứ thực ra vẫn đang lưỡng lự chưa muốn giải ngân ngay .

3 Likes

chết cha nay từ tàu ngầm lên tàu chiến bắn hơi nhiều a nhỉ
e xin phép sủi kkk
lộ hết thế này mai các anh dỗi thì bỏ mệ

2 Likes

FLC âm hơn 20 nên cắt ko nhỉ ? giờ bán cũng ko biết giải ngân vô con gì nữa đồng chí, ko bán sợ nó còn cái nịt, mà bán thì tiếc tiếc :)))))))))))

3 Likes

haha biết ai là ai … dễ dỗi kiểu đó thì lái ko tôn trọng dân cướp tàu rồi :relieved:

giờ hỏi có khi khó trl đó đồng chí :))) nhưng sẽ có những hướng ntn …

• Nếu tỉ trọng ko nhiều mà lượng tiền đó khoảng 6 tháng sau ko đụng thì thôi … xem như nó vô hình đi :joy:
  • Nếu lượng tiền cầm nhiều thì có thể cân nhắc cắt bớt ( tùy ý muốn đảo hàng hay ntn thì tỉ trọng do đồng chí quyết định cắt ) để chờ thêm lượt hàng lọc cuối cùng của Sếp :wink:
4 Likes

Thật ra cái tin hạn chế giao dịch hay chỉ giao dịch buổi chiều không có vấn đề gì đâu. Giao dịch nguyên ngày mà toàn đi ngang và giảm có khác gì gd 1 buổi đâu. Cái quan trọng là sắp tới ĐHCD sẽ có những thay đổi gì ở hst FLC mới quan trọng.

16 Likes

Thôi thì tự an ủi rằng: Hàng anh Q chỉ bán vào phiên chiều, mọi ngươi tranh thủ làm gi buôi sáng để chiều có thơi gian mà đi chợ mua hàng anh tôi

3 Likes

hehee cuối cùng người anh đã lên tiếng, em cảm ơn ạ ! giữ tiếp vậy :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Me too!

2 Likes

Bác Ocean xem giúp em nhịp hồi này mig lên bao nhiêu, đợi chỉnh về vùng nào cover lại được ạ, thanh kiu bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Ok to the moon with Flc :)))

6 Likes

E cảm ơn bác nhé, e vào được bờ chuyến này e bay thẳng vào sg với các bác luôn ạ, e ở đảo mới nhú lâu quá quên mùi đất liền rồi ạ.

3 Likes