Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

FLC- ÉP LÒI CƠM cũng ko bán :sweat_smile:

4 Likes

FLCer chân chính :muscle: :love_you_gesture: :v:

2 Likes

Các bác ơi nay em lại giải ngân 80% cash rồi, run quá … Bác Biển ơi cho em xin nhận định về tt …

2 Likes

Cp hst FLC những gì xấu nhất đã thể hiện vào giá hôm nay rồi ( cả tt xanh tím mà nó từ tham chiếu trở xuống là hiểu rồi). 5 tháng qua cả tt và cp hst FLC đã tận cùng của sự đau khổ rồi…Chờ vài hôm nữa qua tháng 6 rồi Đhcd FLC…sẽ bắt đầu có những tin tức thay đổi theo hướng tích cực lộ diện…

19 Likes

Dạ :slightly_smiling_face: xem như tiền ăn tết của em vậy

3 Likes

Bác Ocean cho em xin nhận định về TA cổ phiếu DPG với ạ.

2 Likes

Em ôm HUT mà hình như các bác trong này ko ai trùng máu với e ạ:sob::sob::sob:?

2 Likes

Bác Biển ơi em đang oim DAH, list hôm trước của bác thấy có em nó nên hôm nay em mua thêm để tbg, list mới nhất bác loại nó ra rồi, vậy bác soi giúp xem nó đi được bao xa giúp em với. Cảm ơn bác

2 Likes

Dù không có giữ mã nào của bác Quyết mà nghe rưng rưng. Lâu lâu bác Biển tình cảm và viết hay quá :raised_hands:!

2 Likes

Bà giải ngân xong bà mới hỏi hả bà :)))

3 Likes

khác gì bán xong mới nói đâu :relieved:

3 Likes

Chỉ dựa vào TA thôi thì MIG lên tới 28.x- dưới 30.0 sẽ có nhịp chỉnh về 24.x-dưới 26.0

8 Likes

Đồng đạo đây r. Năm ngoái con dòng P đầu tiên e găm là PXI, ăn cũng khá. Htrc tự nhiên biến mất khỏi danh sách theo dõi mới biết bị về upcom

3 Likes

thì đó, lại 1 người nữa bước trên con đường của tui :))))
mà trường hợp này đúng hay sai tuần sau mới biết chứ k như mình biết kq liền hahâ

2 Likes

Bác Biển gửi gắm chị cho e là đúng đấy, chị đang ôm Ros đây, bơm oxy đi e… đa tạ bác Biển @Oceanfutureman

2 Likes

Cp FLC và hst thì cầu may mắn về bờ 2022 thôi…chứ đừng mơ moon hay star.
Phần mềm lọc FLC 4-8 tháng tới hồi về 9.7-10.3 HAI…6.2-6.7, AMD 6.4-6.9, KLF 6.8-7.3, ART 8.6-9.2 ROS 6.8-7.4…

11 Likes

Lập team nào, gớm, ôm nhiều hàng giống nhau thế

2 Likes

chắc em còn mỗi con hàng này là trùng vs chị thôi đó, tại em bán hết rồi còn cái nịt gì nữa đâu :))))
CÓ KHÔNG GIỮ - MẤT BUỒN NHIỀU

5 Likes

bơm nhẹ đây chị :relieved:

8 Likes

Bác ơi, e chỉ cần amd về 5, ros về 6.0 và FLC về 7.7 là e về bờ rồi, ko cần cao như kia để ăn lãi đâu ạ
@ANI a đang có cơ hội đưa ce đi QN kìa

5 Likes