Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Bơm oxy ros chứ IDI của chị cáo bà ấy đầy oxy rồi giời ạ :))

4 Likes

dì dẫy :)))) hình tui gửi có phải IDI đâu đồng chí :joy:

2 Likes

Dbc bạn e đu tít 39 vậy nên làm sao bác biển ơi help help

3 Likes

ủa só gy nhìn lộn , nhưng mà bà hỏi ros mà :face_with_hand_over_mouth:

3 Likes

haha cái này gọi là bán xong bị ám ảnh đúng hong :rofl: :rofl: :rofl:

thì tui gưi hình tương lai của ROS đó :relieved:

3 Likes

ý em là ôm tới rằm tháng 8 đó :))))

2 Likes

Theo quan điểm lẫn quan sát cá nhân thì Vni có thể tăng nhẹ thêm 5-15 point trong phiên sáng hoặc cả phiên mai lên 127x-128x rồi sẽ chỉnh 20-40 point trong các phiên kế tiếp về 122x-124x…rồi mới có thể hồi và tăng tiếp…

21 Likes

Thật lòng thì tôi có 1 lời khuyên nho nhỏ cho các bác có dính tới cp FLC và hst như thế này:

1. Nếu chỉ có chừng 5%-dưới 15% tk có cp FLC và hst thì lỡ rồi cứ bỏ đó nếu ko muốn cutloss ( ko tbg, ko mua thêm) kiên nhẫn chờ 2-4 -6 tháng nữa rồi quyết định.
  2. Thà đau 1 lần cuối cùng cutloss sạch sành sanh hết…rồi đầu tư vào cp khác cp ngành khác…gở lại…có khi còn nhanh hơn và đỡ mệt mỏi hơn. Chứ nếu cp FLC và hst chiếm tỷ trọng cao quá ( trên 20%) mà cứ hold hoài ntn thì có thể bỏ lỡ rất nhiều cơ hội ngon khác trong các tháng còn lại năm 2022.
31 Likes

Tụi em vẫn đang chờ list chốt của bác để giải ngân về bờ đây . 🥲 Giờ chỉ mong tìm thấy bờ thôi

7 Likes

Chị có này đâu e

2 Likes

Đến 9.6 ĐH bất thường,
1 là về máng lợn
2 là bay
Chơi hàng này là phải chấp nhận vậy đó.

5 Likes

nhìn để tham khảo ROS của chị đấy :relieved:

5 Likes

Chúc cả nhà một ngày giao dịch may mắn, thuận lợi.
Chúc Ros nói riêng và hst a Quýt nói chung một ngày check uy tín cổ đông trung thành thành công😂
Sáng dậy sớm để thành công, thư thả xuống sân cafe ngắm hoa, nghe chin hót, hít khí giời ^^

8 Likes

Nhờ bác nhận định con POW tăng đến vùng giá nào sẽ có nhịp chỉnh. Cảm ơn bác

3 Likes

H tới đó nhấp nhổm phết a ạ. Số e thường rụng răng khi chơi xổ số, nên e mạnh dạn vote 1. Sorry a :joy::joy::joy:

4 Likes

50-50 mà. cứ cắt bớt đi cho an toàn. Còn nhiều cơ hội trên sàn.

3 Likes

Ngày mới nhiều niềm vui nhé ace!
:four_leaf_clover:

10 Likes

Ai cũng đang mong chờ Him Lam có mặt trong FLC…kaka
Chờ ngày đó sẽ rõ. :sunglasses:

7 Likes

Chào ad. Tôi cũng sai lầm khi VNI thủng hết các ht và MBG cũng thế mà tôi không cutloss. Đến lúc giật mình nhìn tk sắp cháy nên tôi sợ các mã đầu cơ còn giảm nó sẽ thiêu nốt những đồng xu cuối cùng nên đã cutloss hết dù vẫn tiếc vẫn kỳ vọng giữ có ngày sẽ về bờ or gần về bờ thì cutloss. Tôi đã k tuân thủ như đầu năm chỉ mua mã cơ bản tốt. Tôi đã bán VRE rồi mua những FID, những MBG nếu cứ lướt or để VRE or mua REE lúc vượt 77 mà đc kn nến đột phá cutloss hết mua thì k đến nỗi. Giờ nhìn tk chỉ biết tự trách bản thân đã stupid còn tham hihi.

3 Likes

Chờ ngày HL…sẽ rõ nếu có thì hst cũng về lại hết 1, 2 như 2019 rồi.

1 Likes