Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Em cảm ơn bác. Em 75kg nên không biết bác Gồng Lỗ Bắt Đáy (em không tag được) có bồng được không ạ? :rofl:

3 Likes

Bác ơi, target DLG; HQC; FCM đợt này như thế nào ạ? Bác có tính toán mới chưa?

2 Likes

Qua m vừa bắt ros FLc này sái hàm luôn :sweat_smile:

5 Likes

Dạ bác nói quá đúng,may em thoát bớt 1/2 cp HAI rùi chứ ko là ăn ko ngon ngủ ko yên với nó luôn. Bác biển cho em xin nhận định con HVN có triển vọng trong ngắn hạn và trung hạn được không bác. Hàng không bay vù vù lại rùi mà sao giá nó cứ rớt miết vậy ta

2 Likes

Mn ai Kẹt Ros với Đậu thì ôm nhau an ủi nhau phát
:cold_sweat:
:cold_sweat:

22 Likes

Quyết ôm chặt Ép Lò Xo:)

5 Likes

Gọi là ép Fun Cơm thì còn đc :rofl:

6 Likes

FLC, Ros AMD ôm tất nè

6 Likes

Có em đây bác ơi. Đọc cái tin 3 cổ phiếu FLC, ROS, HAI bị cấm giao dịch phiên sáng - 3 co phieu FLC, ROS, HAI bi cam giao dich phien sang | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn em cũng chán luôn.

5 Likes

Bác Ocean nhận định giúp em dầu PVC và phân DCM ạ, DCM e chốt hết lúc giá 34 rồi ạ, dịp này DCM hồi nhanh quá, 7-8 phiên rồi mà vẫn tăng

3 Likes

Ko kẹt FLC mà có con em kẹp HAI bác Đậu à, buồn cho nó. Chẳng biết an ủi kiểu gì luôn.

5 Likes

em cũng hold flc với ros đây bác, chán thiệt luôn

4 Likes

Em có Hai nữa =]]]

5 Likes

Tình hình đã mất công ra tin thì đang sợ phải sàn mấy phiên nữa :v

4 Likes

em cũng còn kẹt HAI nè bác, đợi xuống 2.x lại mua tiếp thui. Sau cơn mưa trời lại sáng thui ah cố lên

3 Likes

Tập đoàn HST FLC mà cứ om báo cáo tài chính kiểm toán lâu thêm nữa là bị phạt đình chỉ giao dịch một thời gian, hy vọng điều đó không xảy ra.

2 Likes

Có ai cầm GEX giá 30.x k? hự hự

3 Likes

Chung HAI vs bác à. Giờ cũng chẳng biết thế nào nữa vì bán cũng có đc đâu. Nhưng mà ko biết tương lai có thay da đổi thịt ko hay lại về giá cốc trà đá nữa. Bảo bán thì cũng lõm quá rồi, mà cũng chẳng bán đc, còn bảo giữ thì chắc phải giữ lâu lắm.

4 Likes

em cũng bực mình cái hst flc các bác ạ, không tạo niềm tin gì cả, cứ sảnh cái là cón chuyện. doanh nghiệp lớn mà cứ làm cái gì không đâu

3 Likes

Tôi đang cầm giá 26.x đây, hy vọng vào chủ tịch Mr Mượt dịp này, tôi cũng làm luôn 1 doanh nghiệp trong họ nhà chủ tịch này

4 Likes