Game M&A siêu cổ phiếu Penny chip: MVC – Ngọc trong cát!

toàn đi lùa gà , ko thọ được

2 Likes

Đúng thằng này rồi cụ khuyến nghị khoá món nó đi chuyên lùa gà nhiều Fo . Thất đức

1 Likes

Tôi đã bị nó lừa kts, mvc, ghc, skh, skv âm trên 30% quá đau

Nó toàn lừa hàng không có thanh khoản thôi bác, muốn bán cũng khó

Bác này nói đúng nè

Tôi cắt lỗ rồi bác ơi, sai lầm trả giá bằng tiền

Đồng ý bác, ae phải lên tiếng để cho nó không lừa người khác nữa. Hic

Bác này nói đúng, em cũng là nạn nhân. Hic

thôi qa tàu CTI r là êm ấm bác ạ ch gì qa r giữ lại bài học thôi :)) chứ bọn này chuyên bánh vẽ game M&A mà t qa topic ANT thấy 1 bác tg Lavifoods bảo k có game M&A vs ANT mà lũ đệ vẫn cố bảo quan hệ lằng nhằng làm sao mà biết đc toàn kiểu điếc k sợ súng thì thôi nói làm gì cho mệt.

1 Likes

cắt lỗ sửa sai vào CTI phiên thứ 6 rồi bác ơi

đúng là bài học bác ợ :rofl:

1 Likes

Ôi MVC nổi đau

1 Likes

tưởng có game thật tôi ôm hơn 2 tháng lời 30% không chốt, sau này phải cắt lỗ âm 15%, thật quá ngán ngẩm

Tui vẫn giữ .chờ sang giữa năm sau xem sao

Bài học bạn ạ

1 Likes

nếu bảo chờ thì kiếm con hàng nào chưa tăng giá thì sang năm đều tăng hết. chẳng bằng cơ cấu mã khác tốt hơn lấy lại những gì đã mất trong nốt nhạc, mà lại có thể ăn nhiều lần nữa. nếu bạn muốn thì nói tôi chỉ 1 mã sắp tới gấp 10 lần MVC

BẠN ĐÃ CƠ CẤU ĐƯỢC MÃ NÀO TỐT HƠN CHƯA, NẾU CÓ RỒI THÌ THÔI, NẾU CHƯA CÓ TÔI BẢO MÃ NÀY GẤP 10 LẦN MVC MÀ LẠI MINH BẠCH HƠN

Xin thông tin mã ạ

1 Likes

Em còn Mvc cho em xin mã để sửa sai. Cám ơn bác!

1 Likes

CTI hàng khủng tam sàn duy nhất còn sót lại, tài sản rất nhiều lại đang được hưởng lợi đầu tư công, đang giao ở dưới giá trị thật rất nhiều lần. ít nhất x2 mới đúng giá trị hiện tại, kì vọng thêm mảng bđs, kcn, đá… x10 lần trong 2,3 năm tới. bạn có thể nghiên cứu thêm