Game M&A siêu cổ phiếu Penny chip: MVC – Ngọc trong cát!

vào ngay hàng CTI cứ nhắm mắt múc dưới giá 3x là giàu không cần suy nghĩ, nắm giữ trung và dài hạn từ 1 - 3 năm đảm bảo giá trị không dưới 1xx. bạn có thể tham khảo thêm nhiều nguồn hoặc tìm trên f247 cũng có nhiều bài phân tích.

Hai hôm vừa rồi đang có dòng tiền vào, nhưng ko mạnh, ăn theo sóng bđs thôi.Ko biết M&A đã xong chưa

Mong về bờ

bỏ đi làm người bác ơi, cơ cấu sang CTI sửa sai đảm bảo ăn gấp 10 lần con hàng lởm này

giờ này bác vẫn còn mong về bờ nữa thì mã khác ăn bằng lần hết rồi :joy:

Dm thôi bố để cái avatar lên cho thiên hạ nó xem. ■■■ mẹ mồm nói hay mà tâm độc ác. Lùa fo k hiểu biết vô mấy con hàng lởm upcom k thanh khoản để cả nhà chúng mày úp bô xong để nta mất 30-50% tk. Dm mồm hô đất sốt nóng mà đi lùa mua toàn hàng rác chả liên quan mẹ gì. Ăn lắm oy sẽ có ngày đền tội đó minh trần

5 Likes

Dm ae tẩy chay thằng này đi. Khốn nạn lùa bn ndt mới chôn vốn bán nhà để ae nó giầu

2 Likes

Đồng ý bác ạ. Khoá mõm nó lại nó đang lập 20 rook ■■■■ lùa đó

3 Likes

Nó lùa đất là chính bác ơi, nó mua đất ở chỗ khỉ ho cò gáy với giá rẻ xong bán lại cho người không biết gì, kể cả nó mua 2tr/m xong bán lại 4tr/m thì cũng lời gấp 2, nhưng những chỗ đất đấy thực chất mua là chôn vốn vì bị thằng súc sinh Minh nó vẽ vời ra làm ng ta cứ nghĩ miếng đất đấy có tiềm năng.

1 Likes

nó bảo sóng cuối ai còn hàng chứng khoán chốt hết, trong khi mồm bảo đầu tư lâu dài và vẫn còn người đu đỉnh! quá mất dạy lừa đảo, đợt trước nó còn chim lợn dòng bđs lúc nó bắt đầu đi lùa gà vào hàng rác. kaka, tôi đã theo dõi và thấy có mùi vì 10 room za.lo full mà nó phím cho toàn hàng không thanh khoản, ai đầu tư lâu năm chẳng bao giờ tuần nào nó cũng ra 1 siêu cổ phiếu mà toàn hàng rác.

1 Likes

E cũng theo dõi đây nhưng e chơi đúng 1 em NBC ăn 1 nhịp 32% e té. Sau thấy nó phím mấy con psw pos mvc là mình đã báo ae k mua rồi nhưng k ai tin. Thôi kệ để cho cháy tk mới biết

2 Likes

Đúng là thằng nghiệt súc, trươc cổ nào nó cũng hô x2 x3, đầu tư là phải có tầm nhìn 5-10 năm, bây giờ mới được vài tháng thì bảo chốt hết, loại thua cả choá:))

3 Likes

Minh cức ơi 10000 người đang chửi 18 đời tổ tông nhà mày đấy mày thấy nhục nhã vs gia đình tổ tiên không? Tự ngẫm đi con dog kiếm ăn trên tiền mồ hôi xương máu của người khác mà mày còn rao giảng đạo đức thầy thọt ah, sao mày thua cả súc vật thế

4 Likes

:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

đúng vậy bác

không cho nó lừa đảo người khác nữa

đúng đó bác

1 Likes

lừa đảo bác ơi

1 Likes

không tin chờ kiểm chứng nhé bạn

Khâm phục những bác giữ MVC tới giờ này

3 Likes