GDA - Ngọc sáng ẩn trong đá, cơ hội vàng để đầu tư lâu dài

Cảm ơn bác đã tin tưởng em nhé :smiley:

Cây vol lịch sử nhưng lại cụt đầu :smiling_face_with_tear:

Không sao bác ơi, vẫn cứ là oke, trong tháng này 28 nhé :smiley:

Múc nhanh GDA để có tết no ấm các cụ ạ

1 Likes

Năm 2022 ssi nó tư vấn phát hành 40k khoảng hơn 400ty, đội ssi chắc sẽ gom hàng rồi kéo về ít nhất 40k

Gda hàng trôi nổi không có, nên đội tự doanh nó gom xong rồi kéo tạo thanh khoản. Nó kéo và tạo thanh khoản tới khi chuyển sàn upcom-hose luôn

1 Likes

Gda sẽ thanh khoản tăng khi vượt bv năm 2023 là 33-34. Dưới bv gom dần thôi

2 Likes

GDA 26 là 1 một món quà của thượng đế, ko mua lúc nó tăng mạnh thì lại shock nhé :smiley:

Chắc ae cắt lỗ cả rồi :)))

Vẫn giữ thôi ạ :smiley: hàng ngon mà cắt làm gì, giảm thì cứ múc đi ạ. Em có cả kịch bản trong 2 3 năm tới cho con này rồi :smiley:

6 chục không sếp =)))

Trong 3 năm nữa nếu đúng kịch bản thì thoải mái nhé bạn ơi :smiley:

quan trọng nhà máy mới nâng công suất tiến độ thế nào bác ạ. K biết năm nay đã triển khai giai đoạn 1 chưa, hóng ĐHCĐ sắp tới ! 5 năm nữa nâng cs lên 2tr tấn thì cũng khét đấy !

GDA phải về bằng vốn hóa NKG chứ anh em nhỉ ?

Đương nhiên phải bằng chứ, thậm chí là hơn luôn này :smiley:

30 rồi nhé, về 40 là dễ này

GDA khi nhà máy 4 đi vào hoạt động full giai đoạn thì công suất tương HSG hiện nay; nhưng lại sx dc tôn Chất lượng cao cho ô tô, điện tử (hợp tác posco) => vốn hóa cũng vượt HSG hiện tại; khả năng cao; đối tác chiến lược là JFE của Nhật. Tôn Chất lượng cao muốn bán đâu phải có là bán; Huyndai, KIA, cty oto trên thế giới biết POSCO chứ biết NKG, HPG làm tôn CLC đâu. Posco đang bán sản phẩm này luôn cho các cty oto

1 Likes

Bao giờ nhà máy 4 vào hđ bác ??

Từ từ thôi bác :)))
Cuối năm 4 chục là vừa !

Từ giờ tới cuối năm 40 là dễ mà bác :smiley: