GDP giảm, Lạm Phát giảm! Kì vọng NHNN tiếp tục giảm lãi bơm tiền quá rõ. Ai luận ra được. Sẽ giàu!

Nó sẽ k bàn luận sâu vì nó mõm bỏ mịa ra.

hì hì cảm ơn bác đã khen :v

1 Likes

Nó lại dừng Stop ở đây. Nói chả sai

Cái này ko giải quyết 1 sớm 1 chiều đc. Cứ phải từ từ, khoai mới nhừ được. Trướt mắt thấy vĩ mô tốt đã. Tham nhũng, những nhiễu, bôi trơn bớt cái đã. Tiền ko thiếu, nhưng quan trong nó phải đi đúng hướng, chứ cứ tín dụng có tăng mãi mà tiền cứ chuyển qua NN cũng méo ăn thua. Tiền giờ sẽ được nắn dần vào sự phát triển dựa trên tri thức, làm thật ăn thật để quốc gia phát triển bền vững. Vận nước đang lên. Khi mà cả thế giới thiếu tiền, khủng hoảng tiền thì VN chúng ta đang có thanh khoản tốt. Vĩ mô đang tốt, mọi thứ sẽ ổn…

Sản xuất - Xuất khẩu đều NGỦ CỦ TỎI cả. MÕM hô hào BƠM TIỀN, bơm vô đâu ???

Bơm chỗ cần bơm, chứ ko bơm loạn xạ như xưa làm lũng đoạn thị trường. Bơm đâu thì tự tìm hiểu đê…

Thời điểm này : Chính phủ - Doanh nghiệp - Người dân đang làm đó là PHÒNG THỦ. Không bị suy thoái theo thế giới đã là may roài, chứ đừng ai hô hào BƠM TIỀN. Hài vãi ra

Bơm vô mõm thì có

chung quy mỗi ng sẽ có cách tiếp cận và tồn tại riêng, nđt vẫn sẽ cần hướng tới 1 tư duy và phương pháp có thể giúp họ dần phát triển và thích nghi được cũng như là phương pháp có thể mang cho nđt niềm tin ở lại với tt, mỗi bên mỗi nguồn hay, ý mình là bác tự chê RS xong, khẳng định tool bác cao cấp, alo model dàn cao thủ nhóm gì dữ dằn thật, chung quy là bác đang đi sale đấy à?

Khi ngân hàng bất ngờ hạ lãi suất vừa rồi. Đó là lúc bọn anh cố gắng sút cổ phiếu bằng mọi giá, vì Ngân hàng lâm nguy bởi huy động nhưng đẩy ra không được, buộc tìm cách đẩy ra tránh ngân hàng lỗ nặng

bơm đc vô mõm thì = lòi mồm à???

Giờ em vẫn chưa biết room bác này anh hào từ đâu :v hay kiểu cafe vỉa hè cty nhỏ chém chuyện cty to :v

bác vào các pic nó pr ấy. là hiểu

cũng tiếc thanh niên, còn trẻ ko học bài bản mà cứ như đa cấp vậy

Bác chịu khó vào thì thấy tôi đăng các hình ảnh lùa gà chánh hiệu.
Càng thể hiện, càng muốn người khác công nhận >> lại càng xa vời. Không biết lắng nghe, không dám đối diện, chặn hết những người công kích hoặc đưa ra các bàn luận xoáy sâu và chủ đề. Thử hỏi động cơ và mục đích là gì. :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

1 Likes

tt mà bác 9 ng 10 ý, tôn trọng quan điểm tư duy của nhau, lúc battle cũng có cái hay mà học hỏi qua lại (trừ chủ tus này đúng ko học đc gì hay để battle tiếp) :V

Ko sốt đất hơi phí. Chê đất toàn nghèo

2 Likes

Nói chung là dị đó. Cũng bao nhiêu người bàn tán nhưng họ được tôn trọng, tuy có sai có đúng, còn thằng này thì…

1 Likes

Kết phiên sáng thanh khoản rất kém. Chiều dễ bùng nổ

2 Likes

thui thì xem như có ng tấu hài để mình xả stress =)))