GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Ôi dồi ôi, mình cũng chỉ hóng hớt thôi, các bác không cần nt làm gì :joy:
Theo cảm quan cá nhân của mình thì còn 2 ý nữa quyết định nhịp giá này của GEX

• Tình trạng GEX trong kho của các CTCK
  • Tiến độ thanh tra kiểm tra các CTCK của CP trong T6

Đấy, có thế thôi…
Mình có úp mở để hô hào hay room này room nọ gì đâu…
Xin các bác, nghĩ đơn giản thôi :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Tầm này thanh tra tụi nó chả hề hấn j đâu mài. Short xong, cover xong hết rồi. Margin cũng đã hạ. Giờ ngồi rung đùi chờ thanh tra tới thui.

2 Likes

Về cơ bản thì lấp liếm xong rồi, nhưng nó là thủ tục mà mày…
Xong cái thủ tục mới “nâng hạng” với “tiến tới” được :sneezing_face:

Mã GEX là một trong các mã “tập dợt tinh thần” cho cổ đông về bán khống. Các cổ đông GEX trải qua giai đoạn này sẽ là các chiến binh khi thị trường nâng hạng gói KRX tích hợp T0 và bán khống. Mai tắt app không xem bảng nữa , ko tin là 26.x không về dc bờ. Nhìn tụi nó đánh sót hết cả ruột. :see_no_evil:

1 Likes

29.xx cũng đang ngóng đây bác ơi…
Hy vọng xong nhịp này rồi GEX lên giá :joy: :joy: :joy:

Thôi em chia tay em này. Chứ theo hết nỗi rồi các bác ơi. Chúc các bác ở lạnh mạnh giỏi!

2 Likes

Mong bạn sẽ lợi nhuận ở các dòng cổ phiếu khác, nếu được hãy quay lại GEX, dù sao GELEX vẫn là doanh nghiệp có giá trị nội tại tốt

Vâng. Cảm ơn bạn!

1 Likes

Tiếc cho bác, chia tay lúc giá 24.xx thì đỡ hơn…
Tầm này chắc cũng khá đau đấy…

nói gì nhỉ, VNIdex và GEX chạy đồng pha từ năm 2016 đến nay, hệ số bê ta bằng 1 luôn. Trong khi các cổ khác chạy gấp 10 lần VNIdex rồi. NGười ra nói cái gì càng nén bật càng mạnh, nhưng nén quá là hỏng lò xo luôn đấy

1 Likes

đợt bật từ 22 len 52 là lần đầu tiên GEX thoát khỏi điểm của VNI, là đó là lần duy nhất người ta kỳ vọng rằng GEX sẽ về đúng giá trị thật. 6 năm chạy dưới giá trị rồi

1 Likes

Hết âm EE bán mua cổ khác

có vẻ gex đang bị đè gom hàng rồi

do không có lead lái cổ phiếu đo bạn ơi, người mua kẻ bán, lỗ lại cắt lỗ

thấy hành động giá cp giống đang bị đè gom

do thị hiếu kém thôi, cổ mãi không tăng tưởng thì ■■■ nó thèm. Chắc Tuấn Mượt cũng không ngờ được mọi chuyện xảy ra như thế

Hàng nhỏ lẻ ôm nhiều quá nên lái cũng ko dám đánh lên thì phải

do nó rác rưởi thôi, chứ mấy cổ phiếu tăng mạnh như thủy sản, dầu khí… nhỏ lẻ đầy

2 Likes

Từng cổ đông GEX nén đau rời tàu, nghĩ cũng buồn thật…Anh Tuấn sau đợt này cần cân nhắc cân bằng lợi ích cổ đông và lợi ích của ban thân. Hãy lạc quan…

Tuấn không hốc được cổ phiếu thì hốc cổ tức, đời nó sẽ mạt vận sớm