GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

nay HDTL thế giới đổ máu hết, cổ phiếu giao dịch biên lớn. Cầu không dám kê mà cung thì bán bất chấp. Khó đây

mong là rút nến. đã 1 lần VNI như thế này rồi, Sáng đỏ 34 điểm do thế giới xấu, đến cuối phiên sáng vẫn không giảm thêm. Khi đó GEX khỏe như bây giờ, chỉ âm 2%. Nhưng đến chiều đổ đèo sàn hàng loạt. VNI đóng nến âm 70 điểm

1 Likes

tầm này em này cho húp chắc lên không nổi, hay là mặc kệ đời húp đã :v

Hy vọng là hát bài “Lối cũ ta về” được, hiện tại thì nội lực GEX khoẻ lắm rồi, mong là không theo đà VNI xuống quá sâu thôi…
Cá nhân mình đã từng nói từ tuần trước: Time này GEX không dành cho NĐT mới yếu bóng vía. Qua nhịp này vào mới là đúng thời điểm, chỉ là anh chị em nào đã và đang nắm giữ qua đợt TT 1200 thì nên vững tâm lý, đừng hoảng loạn như lúc ấy.
Nhìn lúc TT 1200 nhiều bác bán mà đau xót, nhưng lần này sẽ không có chuyện bán khống để đạp GEX được nữa, mọi người hãy vững tin…
Dám khẳng định nhịp này GEX không xuống nổi 22 chứ đừng nói là 19, thế nên ai trông chờ thì liệu mà cơ cấu. Kẻo đến lúc em nó vượt ngưỡng cản 26 lại hối tiếc…

3 Likes

Chớm vàng rùi. hehe

gex oi.sao thiên hạ nhuộm tóc đỏ,còn em nhuộm tóc xanh vậy?chiều đừng nhuộm tím nha,haha

Nay sàn đỏ lửa một mình GEX lại xanh bạn ạ =))))))

ghê gớm rồi, kkk

Nay mà tím thì bờ ngay sát đít. :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes:

3 Likes

này, giờ có thấy nản và muốn bán nữa không bác :v

Lỡ ôm lên đến con số kha khá rồi thì có muốn nản cũng chả dám nói to nữa bác ạ…
Nhưng mà cảm giác là nhịp này sẽ thuận lợi về bờ, mấy phiên tới có rung lắc các kiểu cũng đỡ bất an :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Gex đang trong giai đoạn uptrend vì cổ đông không còn tâm lý đè nặng nữa. Với tiềm lực mạnh mẽ của tập đoàn và quyết tâm của ông chủ, vốn hoá của cty hiện nay đang quá rẻ so với giá trị thật. Thị trường rơi mạnh nhưng người nắm cổ phiếu không muốn bán.

chốt. MÚC :))

Với đà này thì khi VNI test lại 1.300 thì Gex sẽ test vùng giá 27-30.

GEX…tầu có Cướp tàu - @Mrkhoai…uống bia 333 toa s4

3 Likes

Đúng hơn là NĐT nhỏ lẻ đu bám đã bị rơi rụng gần hết trong time TT bị đạp rồi…
Nói thì bảo ác chứ thực sự CP chỉ thể hiện được giá trị thật khi mà không có quá nhiều NĐT tâm lý đánh bạc tham gia.
Tác hại của gần 2năm “úp treng” vừa qua là đã hình thành quá nhiều con bạc F0 và các tổ chức lái lợn. Và thật không may khi GEX bị chấm tên trong danh sách bị đạp của bọn lái lợn đợt vừa rồi…
Giờ thì “rũ bùn đứng dậy sáng loà” thôi :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

sập 44 điểm, đừng bảo là kịch bản cũ nhé :smiley:

Mr Khoai sang cả bên này seeding à

1 Likes

trước chửi thằng Cướp Tàu chán rồi, bị cắm cờ suốt không thèm rep

1 Likes

Ekip của mấy thằng cò chứng, cò mồi, cò room đông lắm bác ạ.
Giờ cứ cmt trái ý hay bóc phốt chúng nó là chúng nó ùa vào cắm cờ. Người cũ như anh em mình còn biết mà chửi, mà tránh. Người mới vào lại nghĩ bọn nó là giỏi, là thánh mới hay :joy: :joy: :joy:

1 Likes