GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Nãy giờ thấy cmt này bác viết đi viết lại dc mấy lần rồi đấy, chẳng hiểu mr Khoai chui vào đây ăn chửi làm chi :)))

1 Likes

Về xem lại mấy vụ hô hào “Bánh quy sữa” và “Cớt thật ngon” của mày đi rồi hãy sang cmt bên này nhé.
Mods nhắc nên tao không muốn chửi bới lại làm gì.
Chỉ khuyên mày 1 câu: Sống có đức tý đi, tiền thì ai cũng muốn thật, nhưng đừng vì tiền mà phải HÈN và THẤT ĐỨC…

2 Likes

Rồi xong vẫn xóa tiếp luôn, giờ thì nhận ra là thằng nào hay chửi người khác hèn chính là loại hèn nhất :)))))))
Hóa ra bộ mặt Mr Khoai bấy lâu cũng chỉ là thằng cò chứng :))))

1 Likes

vậy là kịch bản cũ lặp lại rồi

Chờ 14h đi bác, nếu kịch bản cũ thì cũng ko sợ lắm đâu, vững chân nến rồi mà :joy:

kịch bản cũ mất tiền thì buồn chứ, lãi margin trả đều tháng mấy củ

1 Likes

Nhịp này qua nhanh thôi, ko âm ỉ và lâu dài như đợt bị đạp đâu mà bác lo :joy:

2 Likes

bao giờ về 52 để bán nghỉ :))

1 Likes

Bác thù oán với ai em kh biết…em nhỏ kẻ kh làm gì bác cả…bác chửi em vậy kh hay tí nào…em lại mời bác bia 333 nhé

4 Likes

Cò gì bác…em nhỏ lẻ 100%…em mua cp coing khai…bác sao lại cứ thành kiến em vậy…mà em có nói gì bác đâu…thôi em mời bác bia 333 cho nó mát

5 Likes

Mình thấy @Mrkhoai báo GEX có bia là vui rồi.

1 Likes

Chào Cô Cô, nay Cô Cô có tin gì hot về gelex ko?

gọi hồn à :v

mấy nhóm này vào hay trade T+ , rất áp lực. hô hào vài bữa chỉnh lại mệt

“Hồn lỡ” sa vào đôi mắt ai?

Gex tăng mọi người cùng vui ạ! Hãy vui để có năng lượng tôt cả nhà ạ!

Thù oán mịa gì đâu, chỉ là cái tác phong la liếm khi CP nhịp đẹp và phủi đít khi CP lau sàn của mày làm tao không thích…
Mà tao nói rồi, về mà dọn mấy cái “Bánh quy sữa” với “Cớt thật ngon” mày lùa người ta đi, mõm bia 333 làm cái gì :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Lau sàn trăm phiên, nghìn thằng phá
Lên giá 1 tý, vạn thằng soi…

Tình hình này chắc GEX còn bị ám nhiều đấy các bác ạ :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

đấy mới là cái mình sợ, chả hiểu sao một số anh em vui vì có đội nhóm bâu vào. Làm gì có cái nào ngon bằng anh Tuấn kéo. bâu cho lắm anh Tuấn lại ỉa bãi mua vào đấy

1 Likes

Chuẩn bác…em mời bác bia

4 Likes