GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Thế mới bảo anh em mình là người cũ, trải qua mấy phen “bạo bệnh” rồi nên có tý kinh nghiệm mà rụt rè…
Thù trong, giặc ngoài…
Nhỏ lẻ thì đu bám, rồi dễ dàng hoảng sợ buông hàng chạy bất chấp…
Lái lợn thì đủ trò bẩn để nhiễu loạn lòng tin. Cứ tưởng nó vào thổi cho tý oxy, nhưng thực chất nó vào để tìm mùi xác thối :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Bác vô lý quá…em thấy GEX ok…em mua…em bác kh thù oán…em luôn tôn trọng bác…bác cứ chửu em là sao…em mời bác bia 333 cho nó mát còn gì…nếu là nick phụ thì em sao nhận ra bác là ai

3 Likes

GEX…xanh nào…

4 Likes

Thôi, tao còn lạ gì trò vào cmt la liếm các mã CP nhịp đẹp để có tư liệu, hình ảnh chỉnh sửa tung lên nhóm của mày…
Mày có dám khẳng định mày sẽ nắm giữ lâu dài QBS và mấy mã Cớt mày khuyến nghị cho người ta không?
Từ ngày tao vào F247 tao chỉ có nick này, bên 319 tao chỉ vào xem ngót nghét hơn 1năm.
Trước tao còn bận chạy chợ giúp Đại Sư tử nên tao không rảnh để cmt chửi xéo bọn cò chứng, cò room. Từ khi bị đứt lại dây chằng đầu gối thì tao mới rảnh mà lập nick đi cà khịa.
Đấy, vừa lòng mày chưa? Hay mày cứ phải đu bám thể hiện ở đây để “có tư liệu, hình ảnh chỉnh sửa tung lên nhóm của mày” khi GEX nó lỡ có lên giá :joy: :joy: :joy:

2 Likes

Lại bơm tin

Ặc…bác quá kém và thành kiến…bác biết thừa em là chuyên ra cướp tàu lướt sóng t+…mà thị trường sập…cp nào cũng lỗ 30-50%…bác nói vậy em ứ phục…

Mà kể cũng lạ…em trả nói xấu gì bác cả…bác cũng kh mua cp theo em…sao lại cứ chửi em như vậy…em thấy nó cứ èn èn làm sao ý

6 Likes

Mày kém về đọc hiểu hay mày la liếm nó thành quen cmnl rồi mà cứ lải nhải hoài vậy?

Mấy mã QBS với Cớt đợt mày hô thì mày lướt vào mõm à mà lướt? Giờ mày lướt mấy mã đấy đi đâu rồi? Hay mày để lại cho những người theo mày, nghe mày hô hào gánh chịu?

Mày nghĩ ai cũng thích cái kiểu la liếm của mày à?

Tao chả thích thú gì cmt trả treo với mày đâu, đừng có nhờn :sneezing_face: :sneezing_face: :sneezing_face:

3 Likes

Ok…nếu bác nói vậy là bác quá thành kiến với em…em kh chấp…

Bác nên xem lại các cp bác cầm có cp nào đợt sập rồi kh lỗ từ đỉnh 35-50% khoing nhé…rồi hãy nói em như vậy…lúc đó em mới phục…

Nhưng dù sao em vẫn quý và tôn trọng bác…nên lại mời bác bia 333…cho nó mát ạ

5 Likes

Cắm cờ xóa cmt thì đừng bảo ai hèn mr.potato ơi

1 Likes

Mày cũng nên xem lại bản thân mày đi, mày hô khi nào? Giá CP mày hô diễn biến ra sao? Khi giá CP lau sàn mày đối xử với những người nghe mày, theo mày ntao? Vì sao mày cứ phải vào PIC các CP đang có nhịp diễn biến đẹp mà cmt la liếm?
Mày tự nghĩ đi, tao ko phải đôi co với mày…
Tao chốt đây này:

2 Likes

@Mrkhoai…chưa bao giờ phải cắm cờ xóa comen nhé…bác làm gì thì cũng đừng đánh đồng em với ai…các bác thù oán bác @Cuoptau …cứ lôi lên mà chửi…em trả liên quan gì cả…

Mà ưm chưa 1 lời nói nặng hay chửi ai cả…thực sự vo lý khi bác nghĩ em vậy

2 Likes

Bác lại nên xem lại…em vào pic GEX này vì em thấy chủ pic chuẩn…bác lạ thật…em chưa 1 lời nói nặng hay chửi gì bác…bác làm em ứ phục…

2 Likes

Chớm 22 rồi, có lẽ nào…
CA6D9B0A-5B9F-44C1-AC4E-3A418C2E1614

2 Likes

Em cũng nói luôn với bác cho nó nhanh…là em và bác có thể đã gặp nhau rồi đấy…khi nhận ra nhau bác lại giật mình…chúc người nhà bác mau bình phục…đừng thành kiến với người khác như vậy…

4 Likes

Câu này tao chân thành cảm ơn…
Còn những cái khác thì vẫn vậy, mày có thể té ra chỗ khác được rồi, vía mày nặng lắm, méo ai ưa nổi đâu :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Bác lại vô lý…hihi…em mua GEX…nên vào pic GEX…khi nào hác @MinhPhuong bảo em lượn…em lượn ngay và luôn ạ

2 Likes

nay may mà ko sàn, khiếp hồn thật, các cụ càng phát biểu ttck càng cắm mỏ

Bớt văn vở giùm mr.potato ạ
Vừa cmt xong 1p sau thấy xóa, không nói tục chỉ khịa mỗi ông thôi, không phải ông cắm cờ thì cũng là mấy học trò cưng trong giáo phái của ông :)))

1 Likes

Bác có thể tức ai …chửi ai em kh quan tâm…nhưng em chua 1 lời vớ bác…luôn tôn trọng bác…bác lại thành kiến và suy diễn với em…em kh phục tí nào…

Dù sao em vẫn mời bác bia 333 cho nó mát

2 Likes

@Mrkhoai đi uống trà đá và buộc trâu với e ko… muộn roài…

1 Likes