GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Nói để bác nhớ vụ 8/3 bác mua CIG giá 12.2-13…lên 18k bác chốt lãi chưa mời bia 333 em đấy…nói lời phải nhớ chứ…mau quên thế…ăn đậm

3 Likes

Hihi…ok bác…em đi buộc trâu ạ

3 Likes

Thôi mod đã nhắc rồi thì chịu, chúc ruộng khoai uống 333 trọn đời nhé ^^

Nó giảm kinh hồn, em mới lỡ không theo dõi có mấy ngày…

Haha thành kiến vì chủ ruộng và các học trò cưng hay chửi người khác hèn thôi, có lũ chim lợn hèn thật nhưng có người nói đúng vẫn bị tế lên vì đi ngược dòng với giáo phái. Chứ trước đây em yêu buôn làng lắm nhé ^^

1 Likes

Sự thật luôn là sự thật…vụ CIG bác làm 20-30%…chưa mời em 1 cốc bia nào…em nhớ ít sai lắm…

2 Likes

Bác lại sai…và không có bằng chứng…@Mrkhoai chưa bao giờ chửi ai …đừng vì diễn đàn ảo mà nói như vậy…kh nên tức 1 ai đó mà đánh đồng sang người khác

Ăn không nói có cho người khác là không nên bác @pink_panther ạ…

4 Likes

Tâm linh éo đùa được. Có bia mà là bia mộ doji. Mấy ông hạn chế uống bia dùm tui cái. Để nó tự động chạy. :sweat_smile:

Mr.potato không chửi ai nhưng học trò cưng thì manh động lắm, mà điều hướng các học trò cưng thì còn ai ở đây nữa ^^

1 Likes

Ôi riêng chuyện ăn ngay nói thật tôi dám lôi cả bàn thờ nhà tôi ra đây để thề luôn thưa mr.potato ^^

1 Likes

Nói vậy là ăn kh nói có rồi…kh nên như vậy…em 1 mình 1 ngựa bác nhé…trả có hội nhóm bố con thằng nào cho nó nhanh…

Vụ CIG bác ăn 30% còn chưa cảm ơn em 1 tiếng…giờ kaij nói em như vậy…sai sai làm sao ý

3 Likes

Vậy sao hác cứ nói em như vậy…kh có bằng chứng em kh phục tí nào

2 Likes

1 mình 1 ngựa cùng các học trò cưng và đệ tử trong hội giáo phái. Hay là các học trò cưng và đệ tử là clone của ngài potato?

Bác vẫn có thành kiến với em như vậy…em kh phục…bác nói thế thì trong lớp bác học…học sinh chửi láo là do thầy cô giáo họ dậy ạ…em ứ phục tí nào

2 Likes

haha khác cái là ruộng khoai không phải là lớp học mà là chuồng gà :)))

Chuẩn bác…1 thời bác cũng kiếm 20-30% trong cái chuồng Gà đó…mà ch7wa có lời cảm ơn

3 Likes

Vậy thì hôm nay xin cảm ơn MrKhoai nhé, việc gì ra việc nấy chứ phải không

Pp bác…chúc bác sức khỏe và thành công…bia 333 nhé bác…em mời

2 Likes

Với em diễn đàn ảo…nhưng sống phải thật và ngẩng cao đầu…tuyệt đối kh vì 1 lý do cá nhân nào đó mà ăn không nói có cho người khác…lúc đó em mới phục…

Chúc bác và gia đình sức khỏe…luôn thành công

4 Likes