GEX – Liệu vào sóng có Mượt?

Chuẩn đó giờ ít ai để ý và ít ai PR nên có thể nhặt dần bác ah tránh trường hợp PR lên ngợp trời lại bu vào sáng nay đã nhặt dc its nhưng ko đang kể đang kê 31.5 chưa ái bán đây

Trùng hàng rồi cụ :))

Phải đi ngược đám đông chứ bác mục tiêu chuyển sàn 40k

GEX hợp tác với FPT làm mảng bán dẫn thông qua cty con là GEE chuyên về thiết bị điện. Hổ mọc cánh rồi !!!

1 Likes

Nhạy đó bác gee cứ mục tiêu chuyển sàn 40 ko phải lo

Anh em thắt dây an toàn chưa, từ từ sẽ không còn giá 23.x nữa. Quý 2 này GEX thuộc nhóm lợi nhuận tăng YoY cao nhất rồi, chưa kể các catalyst khác. Tính chất cp GEX là luôn sideways khó chịu, anh em chán chường không quan tâm là ngày vào trend mới!

3 Likes

PK luôn xuất hiện kịp thời nhỉ, cuối tháng này có khi cũng ko còn 24.x.

2 Likes

Năm nay nhiều động lực vậy thì vốn hoá phải vượt 1 tỏi usd chứ nhỉ, giờ còn chưa được 900tr.

Đang lên như diều thì anh thị trường chơi xấu :grin:

1 Likes

Done deal nhé anh em!

1 Likes

Tiếng Việt nhé!

1 Likes

Xong phim rồi mà vẫn k chạy được ah bác?!

2 Likes

Chẳng lẽ gee chạy trước

HST Gelex có miếng ngon GEE nó chiếm trọn rồi, GEE là cái nồi cơm của Gelex đấy. Thị giá của nó phải gấp 3 lần GEX mới xứng đáng nên nó về đúng giá trị của nó là đúng thôi.

2 Likes

Mai 9h sáng múc thôi bác

Bài viết phân tích hay và chất lượng,

Ban quản trị F247 đã chuyển tải nội dung bài viết thành định dạng video và đăng trên kênh Tiktok Nhà đầu tư, qua đó giúp lan tỏa giá trị bài viết và tác giả rộng hơn đến các cộng đồng của F247. Link tại đây

Hãy cùng nhau tạo ra nhiều bài viết hay và lan tỏa giá trị của cộng đồng F247 nhé.

Xin cảm ơn!

4 Likes

về vùng 21-22. Giá này vào đc chưa a

GEX giờ mà vào bắt đáy thì cụt tay, cung còn lớn lắm, các bác cứ từ từ

Hàng t mượt thì khó nói!

1 Likes

Sóng đâu giờ chưa thấy nhỉ