Giải mật phiên giảm không lý do. Khi mặt trời chưa rơi, cây cối vẫn ra mầm nảy lộc, đơm hoa kết trái

Thị trường có lúc giảm mạnh trong phiên để những cái đầu nóng suy nghĩ kỹ trước khi đặt lệnh mua.

Nhà tạo lập đang điều hành khá chuyên nghiệp, khi mọi cảnh báo bằng thông tin về tình trạng cổ phiếu lỗ, rác tăng bằng lần không được F0 lắng nghe. Nhà tạo lập đã thể hiện sức mạnh trên bảng điện tử khiến cổ phiếu “rác, bơm thổi” sàn hàng loạt.

Nhìn bảng điện tử cho thấy cũng có cổ phiếu tốt nhưng bị sàn oan do hiệu ứng cánh bướm

Sau 2 ngày, nhà đầu tư sẽ bình tĩnh. Sang tuần cổ phiếu tốt sẽ tăng, cổ rác vẫn giảm

Bank, Hạ tầng đầu tư công sẽ vẫn hút dòng tiền khi mà cuối năm tăng trưởng tín dụng tăng cao, gói hỗ trợ kinh tế đang được chính phủ lập chi tiết để trình quốc hội.

Kỳ họp quốc hội vừa qua, chưa trình ngay vì còn lắng nghe phản biện đại biểu, sau khi phản biện đã xong thì lập kế hoạch chi tiết để quốc hội thông qua. Đây là điểm rất mới trong kỳ quốc hội lần này, nhiều nhà đầu tư chưa hiểu nên nghĩ gói kích thích kinh tế chỉ có trên “tivi”.

———————______________

P/s:

Thông báo mọi người là giai đoạn 1 SHB và HDB đã kết thúc. Tính đến ngày 19/11

HDB đã chạy từ vùng 24 lên 30

SHB chạy từ 27 lên 30 ( tính cả chốt quyền)

Có thể trong thời gian tới sẽ xuất hiện em bank ứng viên mới.

Ai tinh mắt nhìn bảng điện tử sẽ nhận ra. Em đó có hệ thống phòng giao dịch hàng đầu Việt Nam, cắm xuống hẳn cấp xã.

Mã bank đó liệu có phải là LPB?

61 Likes

cụ nói vậy là em nhận ra ứng viên dự bị đó rồi :heart_eyes:

2 Likes

Em mạnh dạn đoán LPB vì hệ thống của họ theo kênh bưu điện xuống đến các xã!

6 Likes

Nay có thể bàn luận về một số chiến thuật trong chiến tranh cổ đại ko cụ nhỉ?

2 Likes

Chào Bác vn-otc. Mong bác mãi

1 Likes

Chào mừng bác quay trở lại :slight_smile:

1 Likes

Tưởng ko gặp bác, gặp lại mừng ko tưởng :slight_smile:

1 Likes

Chào mừng bác pic mới, em đoán mã ngân hàng phủ sóng đến cấp xã là LPB ạ

Định nghỉ tết rồi, nhưng thấy nhà đầu tư có vẻ hoang mang nên đành mở lòng có đôi lời

Thôi thì cày thêm để chờ gói kích thích kinh tế.

28 Likes

Tuỳ anh em suy đoán, mình ko phủ nhận hay khẳng định

Mình ko muốn bị mang tiếng là up bô anh em

Đời sống vui còn chẳng hết, ko muốn dính thị phi

20 Likes

Em đã mua HDB từ giá 25 bán giá 29. Em cảm ơn bác nhiều ạ.

1 Likes

Cụ còn lời hứa với e một việc.:thinking: ib đc ko cụ

1 Likes

Trong chiến tranh cổ đại thì Alexander đại đế là số 1. Vừa là tướng cầm binh, vừa xông pha trận mạc

Không cần mưu sỹ

Người duy nhất đến thời điểm hiện tại dám thách thức các vị thần Hy Lạp cổ đại

9 Likes

Theo anh thì PVD PSH GSP là những mã tốt không ạ :star_struck:

1 Likes

Nghe bác nói chỉnh nhẹ là mừng rồi :heart::heart::heart:

Aaa chào mừng bác đã quay lại .

Chỉ số có thể giờ ko quan trọng bằng cổ phiếu

7 Likes

Nếu là hàng lởm thì cứ vậy là rơi còn hàng thịn thì up ngay cả khi thị trường đỏ lửa phải ko bác

1 Likes

Chúc mừng cụ đã trở lại. Em ăn con SHB vòng 1 rồi vừa quay lại vòng 2 nhưng lái đè ATC khó chịu quá. Chắc đè gom mua lại quyền mua. Nên có lẽ phải 10/12 may ra mới lên được. Bác chỉ cho chút chiêu đánh T0 khắc chế vụ lái SHB chơi ATO này với.

1 Likes

Đúng rồi, giá trị tỷ đô 1 phiên

Nâng hạng về lượng rồi

Còn mỗi chất nữa, ko thể sàn cả loạt, tốt xấu như nhau. Giờ sẽ có cổ xanh đỏ Đan xen

Tạo lập rất chuyên nghiệp

Mấy ông học tại chức bị đuổi việc hết rồi, tạo lập giờ toàn bằng xịn, học thật

13 Likes