Giật mình l14 vốn hóa bằng 1/2 nlg, dxg, cao hơn scr, cii

nhưng lịch sử con này về dưới mệnh và hồi lại rất lâu, đầu tư con này mất quá nhiều chi phí cơ hội. Còn Dig cũng nhiều người chửi từ lúc 3x, nhưng nó cũng lại khiến nhiều người nuối tiếc nhất đó.

cái vấn đề ở đây là L14 vẫn sinh ra lợi nhuận đều đặn, dự án vẫn có đang bán, vẫn có đang triển khai, vẫn đi xin thêm được. Công ty vốn hóa nhỏ thì phải đi lên từ từ. chứ mẹ ông đẻ ông ra ông lớn luôn được thế này à. ông thích vốn hóa lớn, thích đẹp ngay thì cứ NLG, DXG ông ôm. t thì ôm cái công ty vốn hóa bé tí, mang tính địa phương thế thôi. bao năm nay vẫn tăng giá, ko úp bô cổ đông là đầu tư thôi

1 Likes

Bạn làm mình nhớ thời đi học, có bạn hay mách lẻo với cô giáo như vậy. Dễ thương thật :stuck_out_tongue_winking_eye:

IMG_20220102_143858

Cười vào cái vốn hóa bé tý, nó là 10 ngàn tỷ đó chú, thuộc top vốn hóa những công ty bất động sản có tiếng trên sàn rồi đó, thêm vài phiên nữa là bằng NLG, DXG, Cao hơn SCR, CIi. Từ dưới 1 ngàn tỷ lên hơn 10 ngàn tỷ mà ngồi đó còn kêu rẻ. Đang học theo anh Ros

Phú Thọ tỉnh lẻ, tuy nhiên địa thế của nó là quỹ đất khan hiếm. Khó mở rộng vì 3 mặt giáp sông, phía sau Đền Hùng. Vậy đất ở đây có bao giờ thừa và rẻ? L14 sau IPO thành công LFI thì nó có 51%,vốn hoá hiện tại vẫn còn rẻ nhé.

1 Likes

Cái này to quá so với 5 ngàn héc ta của PHR ở Bình Dương, hơn 1 ngàn héc ta ở các vị trí chiến lược của SCR

1 Likes

Cái này to quá so với 5 ngàn héc ta của PHR ở Bình Dương, hơn 1 ngàn héc ta ở các vị trí chiến lược của SCR

Bình Dương đất bao la bát ngát, L14 còn có Thanh Thủy. Sau này các bác giàu đại gia sẽ khoe nhau rằng có biệt thự triệu đô ở đất tổ. Có núi non hùng vĩ,có thác nước sạch có nước khoáng nóng. Đó là mốt sau này các đại gia khoe nhau đấy, ĐẤT TỔ mà.

3 Likes

anh ơi bận tâm chi có người như vậy tiền mới chảy vào túi của những người tinh anh anh ạ

Muốn rừng vàng biển bạc cứ hỏi anh Quyết, Anh bán cả công ty có bằng L14, mọi người hùm vô mua vừa được mấy ngàn héc ta đất, vừa được hãng hàng không đẹp :sweat_smile:

Thế lại dốt rồi, vào nhà a Q để a ấy nhốt lại như hôm nọ ah. Ngu gì,

:rofl: :rofl:

Bác ni kỳ quá, group chém gió mà bác căng thẳng quá. Hữu xạ tự nhiên hương, bác không cần phải lo.

Có hiểu mình đang nói gì k???

L14 đỉnh, đúng là số 1. SCR chỉ cần giá bằng 1/10 L14 cũng ổn

1 Likes

Quỹ đất ở vị trí này khan hiếm so với cái gì vậy?
Quy mô dân số khu vực này 3 năm tới sẽ tăng bao nhiêu %
Mình thừa nhận là anh Tuấn A7 rất giỏi. Nhưng nên nhớ cty L14 này bác ấy là 1 uỷ viên, có 1 phiếu trong HĐQT thôi. Mình nói như vậy để đội lái CEO ăn theo nhân hiệu a Tuấn nên tự kiềm chế chứ ko là dễ bị bóc mặt nạ đấy
Đừng nghì F0 nào cũng ngu như con gà.

1 m2 đất đô thị nó có giá = 1ha đất cao su đó bác ạ, đất nhiều nhưng ko chuyển được qua thương mại thì làm gì. mà đất cao su thì đâu ở gần đô thị. chuyển qua KCN cũng được nhưng cái vùng đó ai mà tới đầu tư… chưa nói là vốn, quản lí, nó ko đơn giản cứ có đất là nhiều tiền, chứ quy ra 1ha cao su = 1ha ở thủ đức, quận 2 thi nói gì nữa

1 Likes

thầy cho e xin ý kiến về mã LDG đc ko ạ.E cảm ơn

Đã tất tay scr cuối năm vác tiền ủng hộ scr lại một căn biệt thự Phú quốc hehe