Giật mình l14 vốn hóa bằng 1/2 nlg, dxg, cao hơn scr, cii

Bds và cổ đất to ngon nhất

3 Likes

Nó có đất nhiều đang triển khai bán bác ah @@

K nói nhiều tất tay scr cuối năm vác tiền mua ủng hộ lại scr căn biệt thự biển coi như lời cảm ơn

1 Likes

thôi t ko rảnh giải thích với ông, mỗi người có 1 niềm tin, tiền của chúng tôi chúng t tự quyết, ko cần ai lo hộ

Ôi dào. Nói vài câu thì lại có nick lao vào văng tục. Thực sự mình tiếc là chưa tìm ra trang nào hay hơn 247 với 319 dù biết XH bây giờ nó thế
Đầu tư CK, lên web là giao lưu học hỏi chứ mạng chẳng khác gì chợ Long Biên

Tôi thấy một số nick gọi nick này là thầy. Vậy nếu là thầy thì phản biện từng ý của tôi nêu ra xem cái nào là ko chính xác cho xứng tầm thầy thay vì buông câu miệt thị vậy chứ. Không khéo khu đất dự án L14 đó giờ cỏ lau đang bay phấp phới cũng nên
Dân số Việt Trì tăng theo cấp số + thì giá trị đất không theo số nhân được. Còn đầu cơ theo số nhân thì chôn vốn chờ thời hoặc móc ngoặc cắm bank rút tiền vay ra thôi

1 Likes

Múc scr mà chú ẩn tài sản một núi kinh doanh tốt ban lãnh đạo máu chiến

3 Likes

HẢI THẦN ‘SHEn Yun lên tàu rồi. Các bạn lên nhanh đi :star_struck::star_struck:

SEA chia cổ tức 95% bằng tiền. Có đáng để đầu tư không ạ??? vào trú tạm kiếm 9.5k/ cổ :slight_smile:

VHG vẫn là cổ tăng nhiều lần trong năm nay, đơn giản vậy thôi! 20k-30k…

Thầy nói rõ chỗ này cho F0 như em hiểu cách mua LFI với nha thầy

Cần đọc và tìm hiểu gì nhờ thầy chỉ giúp
Thanks thầy nhiều ạ

Nói chung tôi đầu tư vào L14 vì LFI và A7 nhiều hơn là quỹ đất của nó, có cái này cần nói để các anh em cùng hiểu:
Về TS hữu hình: đất đai có 3 dự án, đều giá vốn thấp, làm cuốn chiếu và liên tục xin dự án. Điều này đảm bảo DN có nền tảng tăng trưởng dài hạn. Chi tiết từng dự án ae đã đánh giá nhiều.
Về TS vô hình LFI: Tôi làm DN nửa đời cũng chưa thấy ông nào x10 TK trong 6 tháng từ 100 lên 1000. Mà đánh có PP luận chứ không phải xanh chín hay Xuân tóc đỏ.
L14 nó có cả ngắn hạn, dài hạn. Cả quỹ đất đẹp lẫn LFI là đánh cơ động. Nên thế lực siêu khủng đó. A7 trước khi mở ra LFI có thể vừa làm vừa chơi, giờ có LFI anh em nó thúc mỗi năm đẻ ra vài ý tưởng x10 kkk

3 Likes

Sau thời gian ôm thép bank . Nhan sắc đã già đi trông thấy …,…,…

Đồ chim lợn ko có siêu cổ L14 DIG nên gato hả

Chỉ biết chửi thôi sao, Trẻ trâu vl. Gato lại DXG, NLG, SCR, CII

Siêu cổ hay treo cổ hả chú em

Lúc anh nói mấy chú em bank, thép cũng bị phản ứng như chú bây giờ đó

Anh em L14 ơi, em sai rồi, L14 sắp vượt 5 triệu/cổ, vốn hóa 100 ngàn tỷ, cho VRE, MWG, FPT về chiếu dưới

Nói gì thì nói mình chạy khắp nơi cuối cùng cũng phải theo A7 mua LDG do LDG nhiều đất vậy thôi! DIG CEO L14 giá cao ko giám đú mặc dù cổ ngon