Giật mình l14 vốn hóa bằng 1/2 nlg, dxg, cao hơn scr, cii

Câu đó là câu khuyến khích, k đòi hỏi máu lên não.
Nhưng nếu trả lời được thì cố gắng bỏ cái tôi xuống học hỏi là rồi giàu đấy ku.

Võ mồn quá cha nội, cha nội thống kê lại 10 công ty có hiệu suất sinh lợi tốt nhất 10 năm từ 2010-nay giùm cái.

Đưa số liệu ra, ngu biết liền

Có giết t cũng k bán ra 1 cổ scr nào

1 Likes

Tụi đầu tôm, trách nó làm gì cho mệt A7 ơi

Lại mang tuổi tác ra. Dạ chú, chú đừng lùa gà nữa nhé, chú có úp bô chọn người cao tuổi úp, cháu rất lễ phép ạ

Có mã LIC là có L14 đấy anh chị em !

L14 sẽ là cổ đầu tiên lên 1 tr/1 cổ. Tiền giờ để làm gì ngoài đầu tư đất, chứng đâu.

L14 hơn các cổ phiếu khác ở cái KỲ VỌNG :slight_smile:
Người nào không tin thì nói là BÁNH VẼ - LÙA GÀ nhưng tìm hiểu rồi thì ÔM L14 đến chết
L14 tăng mạnh 1 phần là L14 có sở hữu QUỸ ĐẤT nhưng cái kinh khủng nhất là L14 có 1 công ty tài chính là LFI ( L14 cầm 51%)
LFI biết ngồi vào “Rốn Tiền Quốc Gia” và hốt tiền về cho cổ đông 100 tỷ thành 1000 tỷ trong vòng 6 tháng. Người ôm L14 đang kỳ vọng LFI sẽ mang về cho L14 hàng nghìn hàng vạn tỷ mỗi năm (theo hệ số nhân 100 tỷ x10x…) còn tại sao LFI lại làm được vậy thì cắp sách theo A7 để ông ấy dạy cho kk.
GATO không làm bạn giàu lên đâu kk
Mình cũng không có cổ L14 nhưng mình tìm hiểu là vậy ! Đúng sai các bác cứ mạnh dạn chửi mình rửa tai lắng nghe

3 Likes

Bạn tử tế nên tôi tôn trọng ý kiến của bạn. Bạn khác tôi hệ quy chiếu nên có nói đến ngày mai cũng không hiểu nhau. Do đó tôi tự rút lui không phản biện.

Chỉ giúp có khi nào không bơm M2, ngay cả thời kỳ 2011-2013 bất động sản đóng băng. Hàng loạt đại gia ngân hàng vướng vào vòng lao lý do cho vay BDS
Thép tạo đỉnh, phân tạo đỉnh, ngân hàng tạo đỉnh khi tất cả vẻ đẹp đều lõa thể

1 Likes

Xin bạn cho ý kiến CEO, thấy bạn cũng cầm. Cảm ơn

Đúng là năm nào cũng phải bơm, ko thấy càng ngày bơm càng nhiều sao, đặc biệt là thời điểm này => Nên đất vẫn là nơi trú ẩn an toàn khi tiền mất giá

Thế giá đã tăng gấp mấy lần bình thường rồi, chứng khoán nó chạy trước kinh tế thực, doanh nghiệp bất động sản chưa kịp lời nó đã tăng gấp nhiều lần rồi

Bình thường, chứng khoán là sự kỳ vọng phải tăng trước có gì sai.

Các bác tham khảo dự án SCR nhé SCR - phiên bản thứ 2 của CEO giai đoạn 2x, siêu cổ phiếu Target 8x - #498 bởi Sieuco202223

1 Likes

Tương lai SCR rất sáng
300ha Phú Quốc
160ha Đồng Nai 130ha Long An

“Khi cung tiền lớn với các gói thì chúng ta đều thấy các lĩnh vực tài chính được thổi phồng tăng giá…” Vậy có đúng không Thầy? nếu thế thì xu hướng sắp tới sẽ vẫn là lĩnh vực tài chính phải ko ạ? Xin thầy giải đáp giùm, e cảm ơn thầy!

Cãi mệt quả, 2022 bác nói tốt, vậy xem kế hoạch kinh doanh lợi nhuận chưa tới 2k tỷ trước thuế siêu cổ Dig nhé.