Giật mình l14 vốn hóa bằng 1/2 nlg, dxg, cao hơn scr, cii

AE nói đều có lý hết, theo tôi trên cái thị trường chứng khoán cái gì cũng xảy ra. Giờ AE hỏi ai trả lời cho AE 2 câu hỏi này thì theo người ta, bán hết nhà cửa theo người ta: 1. Nếu AE bị thua người khuyên các bạn mua CP đấy có trả lại tiền cho bạn ko? kể cả 1/2 số tiền bạn đầu tư, tránh gặp bọn nói phét nó mua giá rẻ, chứ ae mua sau chắc chắn sẽ đắt hơn rất nhiều và khi vào sẽ chít khi bị điều chỉnh. Banks, thép, cảng biên, Đạm, Bất động sản…các anh em thấy nó tăng nhiều lần rồi thì con nào CŨNG CHỈNH thôi, không thoát được, giá sản phẩm doanh nghiệp tăng 1 lần CP tăng 3 ,5 lần thậm chí 10 lần là vô lý, tăng bao nhiêu sẽ giảm bấy nhiêu KHI NÀO VỀ BẰNG TỐC ĐỘ sản phẩm doanh nghiệp thì mới dừng…2. Nếu anh em hết tiền, có đến nhà người khuyên mua CP đó có vay gạo được ko? vay tiền người đó để đánh CP đó có được ko?.. nếu được 2 câu này, bán nhà mà mua CP đó. Nếu không trả lời được 2 câu này bình tĩnh, đừng FOMO bất kỳ con nào, tỉnh táo, đây là tiền bạc, ảnh hưởng gia đình mình…Bài của người nào cũng vậy, BBs, Môi giới hay bất kỳ người nào là Mua xong chỉ muốn bọn khác mua CP của mình PR kinh hoàng, càng lên cao túi tiền chảy vào càng dày, tiền bị rút là chủi nhau…AE nhỏ lẻ tránh bài này…mấy năm nay tôi mới ngộ ra điều này, nên CON NÀO CAO bỏ khi nào nó chỉnh mới nhảy vào…chẳng có quái ai tốt với AE hết

1 Likes

Bác hỏi câu này quả khó cho em quá, chắc phải chờ khi nào đi vào Phú Thọ phải xin visa lúc đó em mới trả lời bác được. Méo gì đất tp Thủ đức đắt hơn nội đô Sài Gòn chỉ vì mấy cái cầu bác nhỉ

1 Likes

Kkkkkll

3 Likes

Quyết còi đâu, rước bạn về chỗ

Cho hỏi chú đã đầu tư đc cổ nào ăn bằng lần rồi , mà võ mõm thế :))))

PHR nhiều tiềm năng đó. Tổng quỹ đất ~ 23k ha. Sắp nhận tiền đền bù vsip 3 khoảng 900 tỷ. Chuyển đổi 5600ha sang đất KCN công ty sẽ được định giá lại tương ứng với 2,5 tỷ/ha. 2,5 x5600= 14k tỷ . Nôm na là vốn hoá sẽ tăng thêm tối thiểu 14k tỷ nữa so với bây giờ. (Phần màu mỡ này không phải ai cũng đủ trình nhìn ra)

Bác hỏi thì em xin trả lời, em ghét sự giả dối, thích màu hồng, yêu màu tím

Đúng. To nhưng thiếu A7

scr đầu tư tốt không anh, target bao nhiêu ạ

8x quý 2 2022 nhé

Những người theo đuôi, không xứng để phản hồi

Câu hỏi đó mà đã xin hàng rồi à???
Vầy ra thêm cho câu khác trực quan hơn nhé.
Hàng xóm có 2 bé gái, một bé ăn suốt ngày nên béo như heo trình độ ở mức trung bình, nhưng một bé được ba mẹ cho ăn học rất giỏi và tập luyện thể thao dáng chuẩn hoa hậu. Ku chọn em nào?
Câu này mà k trả lời được nữa là a ghi sổ đầu bài ku đấy.

Tính trả lời mà thấy tự nhiên cảm thấy mình trả lời cho cái đầu gối. Em về học lại đi

Wao, it’s so amazing! Kêu thêm anh em vào show hàng nào. Củ ai to có thưởng

đói ko bác, ít bữa ae cổ đất mướn làm chân điếu đóm :kissing_smiling_eyes:

Nhìn loại phân tích ngu thế tk đéo bằng đệ tử hàng F1000 của A7 đâu em

6 Likes

chọc cho chúng nó điên anh :grin:

1 Likes

Đói quá đói quá, ha ha