Giúp em với: kẹp GEX 4x giờ phải làm sao?

tín hiệu nó như thế nào thế bác :))

Cắt rồi bác chờ giá 12, 10 :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

bác cắt hnay á? hay cắt giá nào?
ủa mà giờ mới nhìn kĩ bác vs bác chủ pic có là 1 hay là anh em họ hàng j k mà người 21, người 23 vậy, t k để ý tưởng bác là chủ pic cơ =))

Cùng 1 cả mà :)) tung hứng thôi

Ko sở thích giống nhau :rofl::rofl::rofl:, mình mua 14500 cắt 14350 cay Vãi​:rofl::rofl::rofl:

Tui môi giới ông ạ sao phải kẻ tung ng hứng :smiley::smiley::smiley::smiley:. GEX gãy trend rồi

Chính thức hôm nay tranh thủ vào cướp 1 ít GEX ủng hộ chủ thớt. Không biết có bị úp vào đầu không. Thôi xem thằng TM nó diễn ra sao

Chờ lên lại 2x :cold_face:

1 Likes

ủa chứ định giá 1 triệu mà sao cut sớm vậy :joy:

nhầm người rồi bác ơi, chủ pic là 21, bác ấy 23 =))))

1 người 2 nick mà? gì đâu nhầm kk.
sáng nay thị trường vẫn tăng đẹp mà gex tăng 1% nhỉ thế này khi nào mới lên 1tr

Theo thằng TM mệt lắm. Chơi 100 cổ thôi xem nó diễn thế nào​:rofl::rofl::rofl::rofl:. Chấp cả Họ nhà nó vào mà úp bô:heavy_heart_exclamation::heavy_heart_exclamation::heavy_heart_exclamation:

Ai định đấy :rofl::rofl::rofl::rofl:

Bác thật đẳng cấp khi mua được em nó ở giá 4x đó. kaka

Đâu có mình mua 14500 cắt 14350 hơi đau đấy rơi hàng :rofl::rofl::rofl:

Tình hình này mai ce đấy, lái đang mua mà

đừng đoán ý TM, đánh khốn nạn lắm :))) GEX thì e đồng ý là tốt thật h vốn hóa mói bằng 1/2 vốn chủ sở hũu thôi, nhưng TM nó thao túng thế thì cp xấu cũng giá trên trời, tốt cũng xuống dc giá 10 đấy bác

1 Likes

Chính vì giá thấp nên nhiều ông thấy rẻ nhẩy vào nó cắt trym đấy. Tôi thấy gex là con hàng Tuấn mượt dùng để lùa gà đó. Bao giờ có sóng thì vào. Đỡ mất thời gian

4x thì cỡ 7 năm là về bờ thôi

lùa gà rồi 50% éo đâu ra, trong 1 tháng mua vào tăng dc 20% là đúng nhịp hồi, đỉnh lắm là lên dc 40% rồi gãy nhé,