[Góc cảnh báo] - Anh em F0 bu bám Mr.Khoai đi viện trầm trọng

Anh em nào đã và đang đu bám theo hàng của Mr.Khoai thì cẩn trọng!
Mr.Khoai đã mua HAR từ giá 6k, giá 7k nên bán thể nào cũng có lời cả. Chỉ tội cho F0 vào sau, nghe hô hào nào là Đội A7 đang gom hàng, giá mục tiêu cuối năm 30k, CE liên tục từ đây đến cuối năm.
Rồi kết quả thế nào, đi viện không ngóc đầu lên được, nhẹ thì 30%, nặng thì chia đôi tài khoản. Tất cả đều bị lòng tham che mờ mắt.
Một số anh em mới vào F247 thấy Mr.Khoai là cao thủ gạo cội (1 triệu tim), đăng ảnh đóng góp nhà từ thiện cho các bé nên cứ tin tưởng hùa theo là có ăn, nhưng xin thưa trên TTCK không được tin thằng nào cả, lãi thì bạn có ăn, lỗ thì bạn chịu.
Cho nên: Hãy tìm hiểu thật kỹ trước khi đầu tư, vì người chịu trách nhiệm cho sự mất mát tiền bạc của các bạn chính là bản thân mình, không ai khác cả.
4
3
2

4 Likes

Bên đấy toàn bà con trẻ nhỏ, bỉm sữa cũng khó trách được.

2 Likes

Thị trường đang khó khăn, mã nào cũng bị ảnh hưởng. Cứ để thời gian trả lời đã bác ơi, ngắn hạn mình làm sao đoán được.
Mr. Khoai có khuyến nghị bán HAR rồi, còn lại ai cảm thấy giá trị HAR còn rẻ thì hold tiếp.

3 Likes

Mình chỉ đưa ra lời khuyên vậy thôi chứ không có ý bảo ai lùa gà, lùa heo cả. Đúng là Mr.Khoai có đưa ra khuyến nghị bán nhưng đâu phải ai cũng ngồi canh bảng mà thoát được.

1 Likes

Trận vừa rồi đã dính đến BDS + Penny là đi viện hết, ko ai lường trước được. Giờ cảnh báo, trách móc nhau cũng khó, vì cao thủ nào cũng đi viện cả. :smiley:

2 Likes

HAR là con ểnh ương nào mà đội A7 phải gom hihi

4 Likes

Nói phải biết nghĩ,ông Khoai hô cut ROS 13.9,VÀ BÁN HẾT.CÒN TÙY MỖI NGƯỜI TỰ TÍNH.CÒN CÓ BIẾN Ô ẤY CHỈ KHUYÊN BÁN TỪ 11/1 RỒI.GIỜ CÓ THẰNG ỚI GIỜI ƠI LÊN TRÁCH MÓC CÁI CON CỦ KẸC NỮA.CÒN CÁI LOẠI NICK MỚI LẬP MÀ GIỌNG ĐỂU NTN THÌ LÀ THẰNG FO22022

14 Likes

Mà VƯƠNG TRÙNG DƯƠNG là 1 thằng ngu hơn lợn,lấy được CỬU ÂM CHÂN KINH thì dậy cho 7 đồ đệ thì ko dậy,vẫn giọng đạo đức giả để cả môn phải lâm vào cảnh VẠN PHÚC BẤT PHỤC.NHỤC NHÃ CÁI THẰNG ĐẦU ÓC CH Ó

8 Likes

vụ vừa rồi cả tt đều tụt thê thảm có riêng gì bác Khoai đâu, mọi thứ đang tốt đẹp thì vụ THM, bán chui xảy ra, dậu đổ bìm leo. Còn tất nhiên những cổ phiếu này là đầu cơ nên sẽ có rủi ro hơn 1 chút

2 Likes

DIG rơi từ bao nhiêu,CEO rơi từ đỉnh nào,cho chê mèo lắm lông

4 Likes

bảo nó phím hàng dc thì phím đừng hô hào A7 A8 đệ tử A7 vào bài viết của nó

2 Likes

Đội A7 chỉ đánh Dig với ceo thui

3 Likes

Hehe. Người anh em đang làm cái chuyện trẻ con gì vậy. Sắn quần lội lại hết comment thì hãy phát biểu nhé. Ra cái topic mà k hiểu chuyện là bị khoá mõm đó

2 Likes

Chủ thớt chắc còn cái nịt nên có tí akay, thôi qua tết gỡ lại cụ ah

2 Likes

E xinh quá

2 Likes

Cái giọng cay cú này kk

3 Likes

Đội A7 ko bao giờ động đến hàng HAR

5 Likes

Haha sao ko mua xừ con hàng được coi là lô cốt của A7 là L14 mà đi vòng thế kk

3 Likes

Làm gì cay cú thế bạn, a7 không bao giờ vào con hàng này mà đi hô như vậy khác gì lùa gà, ng ta nói đúng rồi còn gì nữa kk

13 Likes

Nói thế này thì tất cả đợt vừa rồi bị chủ thớt cho lên bài hết. Cả tt sập mà bác cứ làm như mình nhà Gà Bay. Nói gì cũng phải khách quan tí, còn nhận định về một cp thì tôi nhận định thế nào tôi nói thế, trên này nhận định chủ quan về một con người như chủ thớt còn đc gớm chi nhận định về 1 cp , nghĩ cp thế nào thì nói thế , ai theo thì theo. Đến lúc lãi ko cắt để tt sập lỗ quay ra chim lợn người chỉ mã. Cái đó là lòng tham bị đập sinh ra rối loạn tâm lý, ko nhận ra lòng tham của mình đành đi đổ cho người khác. Tóm lại ck có đc có thua , bác Khoai háy bất kỳ ai cũng vậy cả, vào sai 1 nhịp là thua nhưng cả đoạn chưa chắc đã thua, vào đúng nhịp mà lãi ko bán cứ giữ rồi tt rơi lại là sai . Sai đúng nó do mình quyết ko do ai cả

5 Likes