[Góc cảnh báo] - Anh em F0 bu bám Mr.Khoai đi viện trầm trọng

Bác ý nói A7.0 tức hàm ý 1 đội tương tự có tiềm năng chứ ko nọi A7

2 Likes

Thử nghĩ xem 1 thằng đi hô nhưng lại núp bóng 1 cái tên khác liệu có ok không??? hihi, ko liên quan nhưng ông nào đặt cái tên hãi anh rồi gì gì đó đúng ko, cái tên quan trọng lắm đấy, đừng đặt lung tung.

2 Likes

Nói gì fai nói cho đúng bạn ui…

Thứ nhất: BÁC KHOAI KO HỀ KÊU GỌI TỪ THIỆN

Thứ 2: mấy tuần qua nhìn thị trường xem con nào ko sập?

Lớn rồi làm gì thì fai tự chịu trách nhiệm cho việc mình làm chứ đi đổ lỗi cho ngkhac thế? sai thì sửa chửa thì đẻ có gì mà phải soắn??

3 Likes

Có Mrkhoai em đây…bác sống phải biết ngẩng cao cái mặt lên mà bước nhé…đừng có ngậm máu phun người như vậy…hèn lắm…

Thứ 1…píc bác mới mở 4h đồng hồ…bác làm người sao lại như vậy…píc mới mà nói em lùa Gà là sao…

Thứ 2…HAR em alo bà con mua từ 5.7 - 5.8…nó tăng lên 16.5…lên x 3tk…bác còn muốn ăn gì nứa…

Thứ 3 …em không hô hào kêu gọi từ thiện gì cả…bác đừng có nói như vậy hèn lắm…

Quá hèn khi 1 píc mở mới vào nói em lìa GÀ - HAR…trong khi em alo bà con mua HAR từ vía 5.7 -5.8…mà em alo từ tháng 10/2021…

29 Likes

Cái dm nhà mày nói cũng ngu, khuyến nghị mua khuyến nghị bán rồi kêu ko phải ai cũng ngồi canh bảng được, cái dm m còn phải ngồi canh bảng rồi bán hộ nhà mày nữa à, thở câu nào thối câu đấy.

8 Likes

trưởng thành hết cả rồi mà sao cái tính trẻ con vậy bạn nhỉ. có là thì có ăn . có chơi thì có chịu . có ai bắt được ai mua đâu . xuống tiền thì phải chịu với hành động . được ăn thua chịu…

3 Likes

Tôi nói luôn với bác…là tôi tra ra Ip cua bác rồi đấy…bác ăn nói cho cẩn thận …dùng nick chính nói chuyện đi đừng tiểu nhân như vậy…hèn lắm …

Tôi không ngờ con người bác lại hèn như vậy…

35 Likes

E nghĩ ko fai thằng F0 đâu a ạ , đây chắc 1 thành phần tay ấn enter mua đu theo giá cao ,thị trường sập bị lỗ nên đi lập nik mới chim lợn🤣. Có gan Làm thì fai tự chịu trách nhiệm nhưng lại đi đổ lỗi cho ngkhac, chán thanh niên quá

2 Likes

Woah bác đỉnh quá. Theo bác ít jvc và vẫn kẹp nhưng mua bán do mình, không trách ai hết

3 Likes

Mrkhoai em đề nghị mod 247 @suzy sử lý hộ em vụ này…1 tiểu nhân ngậm máu phun người quá bẩn và hèn…không thể để cho nó tồn tại quá vô lý trên Diễn đàn F247…

HAR em đã alo bà con mua từ 1/10/2021…giá khuyến nghị mua là 5.7-5.8…giờ bạn này píc mới mở có 4h đồng hồ mà vào diễn đàn F247 ăn nói bố láo…nhằm hạ UY TÍN mọi người…gây kích động mất đoàn kết…

Mong mod @Suzy công minh sử lý vụ này …để làm gương ạ…

34 Likes

á thế lại con gà này hại bác ah, bác phải cắt tiết nó đi, mưu hèn kế bẩn quá đi @GabayVISION

5 Likes

Bác K bị thằng trứng gà nó cắn khốn nạn thật, @GabayVISION con lợn này đâu rồi

5 Likes

Đấy, bác cứ tung hê lên vậy cho bà bay vào rỉa nó tan xác. Đã giữ thể diện cho nó, ko tung hê lên là nó tưởng hay, đi quàng quạc khắp nơi, rỉa cho nó ko còn ngóc lên dc, ăn cháo đái bát. Mẹ nó chứ

5 Likes

Quá hèn và bẩn…

14 Likes

@van_bi đâu rồi ng ae, vào đấm thằng @GabayVISION này bác :smiley:

4 Likes

Ăn x2 x3 tài khoản rồi đi hô hào lùa gà và bôi xấu bác Khoai. Trong khi bác Khoai và anh chị em gà bay ra sức bảo vệ, thật chẳng ra thể thống cống rãnh gì bác Gabay Vision ạ

5 Likes

Anh em Gà bay chân chính vào đây mà xem này!,!

2 Likes

Trời ạ… ăn chán rồi quay lại cắn… Còn là con người nữa không hả @GabayVISION
Mày Sống Bửn thế mà vẫn sống là con người được ak

8 Likes

Người ta cho mình cái cần câu, méo biết câu còn đi cắn lại chán thanh niên vđ

2 Likes

Mong bác admin xử lý nghiêm minh, chứ đi theo bác khoai ăn chán chê giờ quay ra cư xử như thằng không não vậy

2 Likes