[Góc cảnh báo] - Anh em F0 bu bám Mr.Khoai đi viện trầm trọng

Chờ người ta dắt tay lên tàu xong dìu xuống tàu nữa, ông gửi mịa tiền cho ng ta mua bán hộ cho nhanh, cổ ng ta khuyến nghị về T3 ,T4 lãi thế còn muốn méo gì nữa. Ăn xong cũng nên quay lại nói lời cám ơn chứ ko phải đạp lại ân nhân như thế. Ngày xưa thất học hay sao mà ngu dốt thế

2 Likes

Úi câu cả tấn cá rồi vẫn quay ra cắn đó bác ạ

2 Likes

Mấy thành phần rẻ rách này bỏ qua bác ạ, loại phản bạn lừa thầy thì luật nhân quả tới sớm thôi, trước thì 1 bác khoai 2 bác khoai, đúng là đời! Đói rách ngta còn sống ngẩng cao đầu, loại này thì đi đâu cũng bị xua đuổi thôi.

2 Likes

Vãi thằng nick mới này là thằng kia quá . Rẻ rách quá

2 Likes

Bác để em CẨU ĐẦU CHẢM NÓ, bước ra đây con cờ ó: @GabayVISION

6 Likes

Đấm nó

4 Likes

Èo ! Ko ngờ đấy @gabayvision . Chả biết tại sao lại sống được kiểu này, lúc ăn thì nịnh , sập thì đi nói xấu , em chả nịnh ai đâu . Làm gì bản thân mình phải biết cái sai mà sửa , đừng đổ lỗi cho người khác . Sống tiểu nhân hại đến thân thôi

6 Likes

Con chym lợn tầm vĩ mô rồi… nó ẩn giật hốc như ch ó bao nhiêu ngày tháng rồi… giờ quay lại cắn
Học hành không tử tế lớn lên đi làm lái lợn…

6 Likes

phải em - em đấm cho mấy nhát

4 Likes

Lần trc e đã bảo thằng này là chim lợn chúa rồi, mẹ tiên sư nó sống bẩn thật, tt sập cái lập pick cắn ngay

3 Likes

Khả năng cao chym lợn tầm vĩ mô bác ạ bác ạ… ăn bằng lần rồi quay lại cắn

4 Likes

Ôi tưởng ai cơ bác ạ. Hoá ra là nv này. Ts đã đu bám har đủ tiền cho nó mua nhà và chữa bệnh cho bố nó rồi mà nó vẫn đi trách ngược

2 Likes

Sống hèn sống bửn nó vậy đó bác… nó lấy bố nó ra để lấy tiền rồi ị luôn lên bát cơm đấy

3 Likes