Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Bác chỉ giúp tôi cách “quote” lại cái đoạn mình muốn trả lời với. Thx bác

4 Likes

Bạn nhất vào nút trả lời, rồi nhấn vào nút tui khoanh tròn để " quote " cái comment mình muốn

5 Likes

Thx

5 Likes

Em cũng đồng ý với đại ka! Người trung thực, có lập trường, nói 1 là 1 nói 2 là 2, k có kiểu abc xyz…

4 Likes

Chứng giảm cóng quá bác ạ ^^

Có gì hay hay post lên đây giải trí đi bác :star_struck:

3 Likes

Thật ra thì chỗ này … ko phải nơi post giải trí bạn ạ :sweat_smile:
Muốn post hay tám chuyện giải trí thì qua bên kia nhé :coffee::point_down:

4 Likes

Hè rồi mà bác còn quảng cáo chăn đệm á? Ship free giúp 2 chăn 2 đệm tôi rét quá🤣

4 Likes

Ảnh quảng cáo kim cương chứ hông phải chăn mền bạn ơi :smiley:

4 Likes

Khổ đang rét nhìn vea tưởng eve bác ạ :rofl:

3 Likes

À … Mặc dù rất thjk ăn Dâu Tây nhưng Tui ko " chơi " các doanh nghiệp FDI bạn nhé :sweat_smile:
Nếu bạn thjk giao lưu thì mời qua bên Topic " 1 phút quảng cáo …" nhé :coffee:

3 Likes

Bác ko thích fdi là việc của bác, bác gọi eve ship giúp tôi 3 cái chăn bông đi, tôi đang ngoài đảo rét quá😅

2 Likes

Á à nay em mới thấy Andy kaka có sửa tí chi tiết trong truyện “bị dog cắn” cho phù hợp mốc thời gian rồi nha :rofl::rofl::rofl::+1::+1::+1:

3 Likes

Chứng tỏ em có đọc chớ ko phải like suông :bouquet::coffee:

4 Likes

Trời, không lẽ em…oánh anh sao ta? Bữa trc em đọc bên f19 rồi, giờ em đọc lại bên này nên mới thấy cụm từ “hot girl yoga” mà ahuhu…

4 Likes

:grin:
Người ta nói " Nếu phụ nữ mờ lý chí 1 tý thì chiên Trứng sẽ rất thành công, vì ưu diểm của họ là sâu sắc tiểu tiết, còn nhược điểm là hơi … cảm tính. :sweat_smile:
Anh cũng phải học hỏi rất nhiều để cải thiện kỹ năng " tiểu tiết " của mình , vì đôi khi chính những chi tiết tưởng là nhỏ nhặt trong 1 bài viết hay 1 phát biểu của vị nãnh đạn nào đó lại hé lộ cho ta bít điều quan trọng về công tuy hoặc chính người đó …

5 Likes

Ở nhà nhiều thời gian lấy sách vở ghi chép lại lại oy cho mình coppy với hihi nay đi lm sếp dí , sự cố quá trời tối về mò vào lướt chút fb mà thấy khóc than ghê wa . May là dạo này quay về chuyên môn với gầm máy hộp số mà nhàn đầu :grinning::grinning:

3 Likes

Còn e từ lúc theo a tới jo chưa học dc cái gì ra trò . Chỉ dc mỗi cái mua xong là xem như câm điếc và lâu2 đoán chữ đc mấy e còn lại vẫn gà như xưa :grin:

2 Likes

Hichic em không hiểu ý anh. Trong chuyện mua bán cp thì đúng là em có mạnh mẽ quyết đoán, cắt lỗ xong nó lên liền, em cũng k tiếc, vì đó là tk của riêng em, k liên quan tới ai, nhưng trong cs thì k dc như vậy đâu dk, bằng chứng là em đi làm mấy năm vẫn chỉ là trợ lý, vị trí không phải đưa ra quyết định hay chịu trách nhiệm, rồi tới giờ mà coi film đọc truyện vẫn rớt nc mắt, buồn mấy ngày trời…
Nhưng mà em buồn là vì hổng lẽ bữa giờ anh tưởng đâu em like suông chứ hông đọc ahuhu…
Giận đại ka luôn ahuhu…

3 Likes

O.m.g …
Đó là một lời khen đới :sweat_smile:
Vì thường nếu em đã đọc rùi ( bên f19 ) thì sẽ ko đọc lại mờ chỉ nhấn like thui :nerd_face:
Và anh đánh giá đó là một ưu điểm mờ :pleading_face:

4 Likes

Khen gì mà ngta qua nay tưởng chê không vậy ó :expressionless::expressionless::expressionless:

3 Likes