Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Em có thắc mắc là truyện Cha và con gái có liên quan gì tới chiên trứng không Andy dk?!

3 Likes

Có chớ em:

Khi em đứng ở " Vị trí " nào thì em phải suy nghĩ theo đúng vị trí đó :wink:

Chớ mờ đứng ở vị trí nđt nhỏ lẻ mờ lại suy nghĩ theo kiểu đa cấp lùa gà " Hold to die " trên đỉnh phù vân … thì ko đc rùi :grimacing:

Còn tại sao trên đỉnh mờ bọn đa cấp nó lại suốt ngày lập Topic hô hào " Hold to die " thì em đọc lại bài " Các lợi thế của tý hon David " để hiểu nhé :coffee:

( Internet )

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Thank you Andy dk! :smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::kissing_heart:
Gồng lãi thôi chớ ai mà gồng lỗ hén Andy dk?!

3 Likes

Anh sẵn sàng vui vẻ gồng lỗ, thậm chí mua thêm … Nếu đó là giá " hời " :sunglasses:

5 Likes

Ý em đang nói tới cái hình dk post ấy!
Còn hàng dỏm giá trên mây thì cắt dc sớm là mừng rồi!

4 Likes

Cơ mờ … Nếu đã đâm đầu mua thì đâu có biết hoặc nhận ra đó là hàng dỏm - giá trên mây! :joy:
Giờ thì em đã hỉu rõ tại sao từ cuối năm anh đã cảnh báo BĐS - Banhk - Chứng - Thép - Tốt xấu giá trên mây rùi chớ :nerd_face:

6 Likes

Em hiểu lâu rồi mà Andy dk, chứ đâu cần chờ tới lúc này mới hiểu nè :yum:
Bởi vậy nên từ tháng 12/2021 tới nay em k cầm trứng nào trong nhóm đó hết nhé :laughing::laughing::laughing:
Em có chia sẻ với mấy thằng bạn em, tham gia vào từ sau 4/2020, nhưng mà tụi nó chê em nhát gan :sweat_smile:

4 Likes

Đầu tư giống như đánh trận, chỉ có " Win or lose " :smirk:
Làm gì có " hèn nhát hay dũng cảm " :rofl:
Moreover, Loser thì nói gì cũng sai cả! :triumph:

( Internet )

6 Likes

3 đứa nó mấy tháng nay im ru hết rồi Andy dk :crazy_face:
Bởi vậy em mới nói, là không mấy ng bị lỗ ck mà dám công khai đâu :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Nước xuống mới biết ai còn quần
:see_no_evil: :see_no_evil: :see_no_evil:

4 Likes

Sao truyện Kiến ăn cá hay cá ăn kiến chỉ có P2 mà không thấy P1 vậy Andy dk?!
Em tưởng em lưu bị thiếu, nhưng mà em xem bài anh post, cũng có P2 thôi, k thấy P1?!

4 Likes

Bạn già. Chơi bên này bỏ tui hả :((

6 Likes

Tui bị mời khỏi diễn đàn thì bít phải làm seo ? :grin:
Thế lão và Annguyen còn quần mặc ko đới? :crazy_face:

6 Likes

Vẫn đầy đủ, chết sao đc :crazy_face:

5 Likes

Em chào anh @Andjku và mọi người :slightly_smiling_face:
Em là F0 tham gia chứng khoán từ giữa tháng 2 năm nay, và cũng mới lập nick diễn đàn cuối tuần rồi :D. Em cảm ơn anh Andjku đã chia sẻ nhiều câu chuyện và bình luận hay; đọc qua em học hỏi được rất nhiều điều, nhưng mà chắc sẽ đọc lại thêm vài lần nữa để ngấm dần :grinning_face_with_smiling_eyes:
Em xin phép theo đuôi Anh để được học hỏi nhiều hơn!!

8 Likes

Chào mừng bạn đến với Làng Trứng,
Hi vọng Làng Trứng sẽ giúp đỡ đc bạn ít nhiều
Chúc bạn mua may bán đắt, chiên trứng thành công bền vững

8 Likes

Em mới đọc xong bài Góc nhìn khác biệt, nhưng mà chắc phải thực chiến thêm nhiều nữa mới hiểu dc đó a @Andjku à. :upside_down_face:

6 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

“nếu bạn để lỗ đến 50% tài khoản thì sẽ cần khoản lãi đến 100% để “về bờ”.” :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

Bí quyết hạn chế tâm lý "gồng lỗ"?

3 Likes

Em cũng còn tù mù vde này lắm anh @Andjku :face_with_monocle:
Vd ban đầu có 10tr, thua 50% là còn 5tr, vậy từ vốn 5tr này phải kiếm dc 100% nữa là 5tr, thì mới có dc 10tr về bờ như ban đầu???

3 Likes