HAG: mỏ vàng chưa khai thác!

cá nhân tôi thấy ai đánh theo ông dâm cũng ăn đc 10-20% mà sao mọi người cứ chửi ông là sao, còn đánh theo a7 dài hạn thì tui ko bit chứ 1 năm đổ lại là cũng đi tương đối. hahahaa

a7 đc cái giảm sàn 6 phiên vẫn hô rất nhiệt. haha, xứng đáng với mác già làng

Có thể là vậy
Phải tìm ai đó để đổ vấy cho sự ngu dốt của bản thân

Tao vẫn ở đây
Ngày nào chả vài ba pic?

Tao mà đệ thằng nào trên này mày?
Ko lẽ thằng đó ối giời ơi tao ko được à?

Hỏi nó đăng ký bản quyền chưa?

1 Likes

Lại quay lại hàng rác hả. BSR với nhóm oil đâu rồi? Ngày đéo nào cũng hô hào. Chuyền cành như mấy con khỉ. :rofl::rofl:

BSR sao rồi anh jean giờ anh chuyển qua HAG rồi hả … bỏ tụi em trên tàu BSR hả

ae mỗi người 1 môn, nước sông ko đụng nước giếng, đâm thọt nhau chập mệt đầu ae ơi

Em quy hàng BSR rồi mà ăn bô của anh jean sao huhu, Anh bỏ tụi em sang la liếm HAG rùi hả

Tặc tặc tặc…!

Bố 7 nói thế là các con tin luôn à :))

Nói thế từ năm ngoái, DIG mua 3x lên 12x sập, bán lúc 9x, chỉ cần nhìn chart và hô hào chơi, cần gì nghe bố 7 :))

Nghe bố thì từ 100 về 3x vẫn câu ấy, mù quáng :))

Giờ này 3x ai múc DIG nghe cũng được.

Còn bảo nghe bố 7 ôm từ dưới lên trên 100 ko bán, ôm đến giờ thì là não có vấn đề :))

Sóng chứng khoán mạnh như thế chả thấy nó phím ae tuần trước giờ nó đi phím HAG. Khổ cho cánh đu P. Mua HAG tao chon BID ngon hơn con hàng rác HAG. Còn ko bố cứ chứng khoán vã

người thông minh thì người ta ăn 2 lần rồi ,chú chỉ nhìn thấy đu đỉnh kẹp hàng thôi à,bảo sao kẹp dic,ceo giờ như thẳng táo bón.thời gian lê la cắn dạo trên f thì dành mà bồi bổ kiến thức đi.

Ngay lúc này

Ảnh nick là 1 bé nhi đồng m .

Bác Van Dâm bỏ 319 đi đâu mất :rofl: :rofl: :rofl:

Chơi j kỳ thế :rofl:

Tổng lực, tổng lực :rofl::rofl::rofl:

Cha này suốt ngày mở lùa. K chán à. Mở ít nó chất. Loãng quá ô ơi!