HAG: mỏ vàng chưa khai thác!

Thấy chuyện mở pic hay ko thì bình thường mà :))

Thấy các bác chém nhau vui thôi, chả ông nào chịu ô nào, buồn cười :))

Đẹch cụ thằng thớt,cứ múc cái nào là nó mở thớt hô hào rồi dc vài % lại úp bô thôi.Chúng mày chê a7 lùa gà nhưng họ còn tử tế gấp vạn lần mấy thằng như mày.Họ ôm và ôm đừng bao giờ bảo họ úp,lên hay xuống vẫn mãi theo đến hết hành trình .Kể cả có gọi là lùa gà thì a7 cũng đéo bao giờ úp pô vì vâyh a7 còn tử tế gấp vạn lần mấy thằng hô hào như thằng nhớt này :rofl::rofl::rofl:

Mấy thằng như thằng thớt này làm gì có hàng chất hay hàng chọn.Cứ nhảy vào mua rồi mở thớt lùa gà dc vài % lại úp bô bỏ chạy kệ mẹ cho gà chết.Đéo bằng mấy thằng môi giới mở room khi nó chạy nó hô cả room chayh cùng kak

Nhưng bác xoắn với câu ối zời ơi hay gì? Vui chơi thôi khịa vài câu cũng dc, làm j căng quá thế :))

Thư giãn đi

Thôi bỏ, nghỉ khỏe :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

đầu bếp là ngoài đời làm nghề đầu bếp thật à b

Ngẫu hứng nghĩ ra thôi ạ, kiểu là nghề chiên chứng :))

1 Likes

đầu bếp ở hà nội ko, nào chán cơm nhà ra ăn . hahaha

Cảm ơn bác, ae có duyên giao lưu trên này, sau có duyên sẽ gặp ạ, chúc bác nhiều thành công :))

1 Likes

cám ơn b nhé ! chúc b luôn may mắn

1 Likes

Hôm qua với hôm nay chốt lời đc 1 mớ đồng chí ah, đầu giờ chiều lên thuyền em cảng p giá đỏ lòm, chốt phiên xanh ngát. Kkk
Lần đầu tôi với cụ J lên chung 1 thuyền hôm thứ 4, T3 anh em về có ló cả. :yum:
Mới đi khách khứa về, đang tây tây đồng chí

đâu nó hô cả dòng p. về khoe với cả dòng họ rôi ma. mơi nghe cu e biết jeaan bo nói. tài. kì tài

Úi giời. E chạy theo anh hóng chiện thôi mà chóng hết cả mặt :sweat_smile:

1 Likes

Kkkk chúc mừng bác nhé. Ae giai đoạn này có ăn là mừng lắm r :heart_eyes::heart_eyes:

Tôi ít lên đây. Nên kb ae lên tàu còn j để cùng chuyến. Hẹn chuyến sau có duyên thì gặp vậy. Kkkk

1 Likes

Hôm nào lên thuyền chung cho đỡ say sóng. :laughing:

1 Likes

Nhất trí bác ơiiii :heart_eyes::heart_eyes: hnao có chuyến ra khơi tag nhé. T ít đi dạo các bến (pic) , nên k rõ thuyền rời bến nào để ra khơi :heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Hag bao giờ thấy phương án giải quyết cục tạ nợ 14K tỷ thì quay lại xem. Bây h chưa tham gia dc, cầm đèn chay trước dễ chết lắm

Đầu tư cổ phải nhìn trước thiên hạ 2-3 năm, chứ đến rồi còn đâu mà húp !

Cái khó nhất là lựa chọn. Tín hiệu TA hay FA gây nhiễu rất nhiều. Một dn người chết sống lại không hề đơn giản đâu cụ.

2 quý lợi nhuận của HAG vừa qua chỉ là tín hiểu gây nhiêu thôi, chưa có gì đáng kể