HAG - Sự hồi sinh của mãnh hổ

Có ai cấm post đâu bác, bác có thể xem có thể k mà, bác kiểu đang căn xem hag bán heo đúng đỉnh k ah, giống như oánh chứng vậy căn bán đúng đỉnh, mua đúng đáy. Với cá nhân t thì t hold Hag. Bác và các bác khác thì tùy, k thấy thơm thì đừng có hít. Mà t có thông tin thật t cũng k nói ( hiện t k biết thông tin thật), tùy cảm nhận các bác, lãi lỗ tự chịu thôi. K sau lại bảo t lùa gà mang tiếng chết. Khi nào t xuống tàu t báo, chứ k như mấy bác hô hào chán, lạng lẽ xuống tàu đâu. Bác có thể khuyên a e xuống tàu bớt nhé😀

Caie t muốn nói qua các post là xu thế giá heo, nó được thể hiện chứ k phải nói xuông, còn dn bán lúc nào t chịu thôi, t k có ăn nằm ở đó mà đi đếm được, bác rảnh có thể đi thực tế, đếm số heo xuất và post chính xác cho anh em nhé, anh em cảm tạ bác

2 Likes

không biết từ “mấy bác” mà bác dùng có nói tôi không? Nếu có vui lòng show bằng chứng nhé!

Mình còn ôm HAG giá 15.8 nè bác. Quyết chí làm cổ đông dài hạn luôn :laughing::laughing::laughing::laughing:

K hiểu ý bác lắm. T noi mấy bác là t nói chung bao gồm tất cả. Bằng chứng gì nhỉ. Bất kể điều gì t k có nghĩa vụ phải giải trinh với ai cả. T noi rồi cảm nhận tùy các bác, lời ăn lỗ chịu thôi. T nói lại là t rõ ràng và t vẫn hold. Còn các bác mua bán hay hold thì tùu thôi. T k quan tâm và t k có nghĩa vụ với ai cả. Các bác lời t được gì đâu nên lỗ thì t cũng k có nghĩa vụ gì cả. Còn quan điểm thì các bác cứ thoải mái.

Xin phép các bác t qua pic này nhé. Bác nào thích thì qua. Qua tranh luận cũng vui nhé HAG - mua vào quanh giá 13 để chờ em lớn lên - #10 bởi Ongthanmayman23

1 Likes

bác reply tôi rồi kêu “mấy bác hô hào chán, lặng lẽ xuống tàu”. Éo hiểu tôi hô hào chỗ nào =))) Hỏi tới tí thì nhảy dựng lên quy chụp đủ thứ, thôi kệ bác với cái giá heo, nói thật với bác chứ giá heo cận tết giảm thì mới lạ, còn tăng thì có mẹ gì đâu =))). bác có gì khác để mấy đồng chí mua giá 15.x vững tin ôm hàng không thì post đi kìa =)))) Thôi lặn tiếp, trồi lên hỏi tí mà éo được gì =)))

Hag nếu có dear hợp tác thật thì đây là giải đoạn tuyệt vời lái tận dụng thị trường chung gom hộ. Nếu chưa đủ số lượng thì ngắn hạn nó còn rung lắc mạnh để gom hàng.
Trung và dài hạn thì nên tập chung vào các mốc thông tin vĩ mô doanh nghiệp:

1. Giai đoạn 1:Dear hợp tác + bctc quý1(chú ý giá thoả thuận, lợi nhuận quý 1)
  2. Giải đoạn 2:Tiến trình thực hiện mục tiêu năm 2022+ vĩ mô nền kinh tế(giá heo, giá trái cây)
  3. Giai đoạn 3(từ 2023): khép kín chuỗi giá trị: điện sinh khối- bất động sản
    Năm 2022 còn chờ đợi sự bất ngờ từ việc sát nhập 2 CTY con để hoán đổi nợ.
    P/s: mua bán tùy duyên :grinning:
1 Likes

HAG nhìn T+ thì nên bán

1 Likes

Má nó dội phân lên đầu rồi T cai gì

Kiểu này mấy bác t+ chắc nhẩy tầu hết roài. E t360 cũng đi mua bỉm đây :joy:

các bác ở đây toàn nhìn giá heo tăng trong những ngày cận tết để quyết định mà lo gì, heo nó có giảm đâu mà lo, chấp HAG sàn chục cây nữa giá heo cũng ko giảm nhé =)))))))))

Nó giống cổ đông đất nhìn vào giá đất tăng mà giữ. Mới ăn chọn được con sóng nhân mấy lần tk. Giống cđ cước vận tải nhìn giá vận tải mà ăn Vos mấy lần, giống cổ đông thép nhìn giá thép tăng như điên để ăn mấy sóng ấy. Phải có niềm tin mới giữ bác ạ, còn nếu k có niềm tin thì k ai giữ cả. Mọi qđ mua bán đều do người đó nghĩ mình đúng mới ra qđ. Giống như bác có thể k giữ Hag, thời điểm này bác qđ đúng, nhưng k chắc thời điểm sau đã đúng. Với t giá heo, chuối tăng thì chấp nhé. Mấy cây sàn là gì đâu dám chơi dám chịu. Có kiến thức, co cơ hội, có tiền nhưng k liều thì khó giàu, k ai biết trước được gì nên liều 1 tý có khi lại hay😀. K đânh sổ số thì chắc chắn k bao giờ trúng số rồi

2 Likes

ôm HANG mệt theo luôn, bệt sàn cả 2 :))

Mấy bác năm qua ăn ck, rất nhiều bác fo ăn nhiều lần tk. Thử hỏi các bác ấy có liều k, liều là chắc chắn. Nhưng nếu k liều, an tâm gửi ngân hàng chắc nhiều bác mãi mãi k mua được nhà được xe. Phần lớn tài sant được tạo ra của 1 con người là ở 1 số thời điểm. Chứ nếu tằng tằng chăcd đến lúc chết cũng k có gì

2 Likes

T k động viên cac bác giữ. Tùy các bác nhé. Có thể tìm cp khác. Thiếu gì hàng, k nên yêu cp quá với biết cut lỗ nhé.

2 Likes

Bắt sàn t+ 5k mà kiểu này xa bờ tiếp rồi :nauseated_face:

Quyết tâm quyết tâm :grin: @Ongthanmayman23

1 Likes

DM. Đang xin đã được đồng ý đíu đâu

Bác đang đặt giả thuyết đúng không ? :smiley: