Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Phiên ATC chiều nay nó lạ lắm :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Xanh đỏ xanh có đủ

2 Likes

Em cám ơn Ka ạ

6 Likes

Bạn có Biết:

• Chỉ sau 1 vài đợt co giật của Trứng Biểu và Trái Trứng thì cái còn lại trong Hồ Lô của đa phần Trứng Thủ cá nhơn là:

Một Hồ Lô rỗng và Cái Miệng Tự Sướng Chiên Trứng Ảo XLần :rofl:

• Andjku

image

( Internet )

7 Likes

Done nhé :wink:

5 Likes

:slightly_smiling_face:

6 Likes

:grimacing:

@ngaydepseden anh chị đúng chuẩn 1 cặp na :heart_eyes:

2 Likes

Chà … Đại Da Ví Dày quên che KL rùi :laughing:

2 Likes

( Internet )

7 Likes

Em cám ơn dk :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

7 Likes

Em chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ, bình an

5 Likes

May mắn vì có Ka c ạ

Chứ như phiên hwa thì cặp dép lên nách lâu rồi

4 Likes

Good morning everyone

5 Likes

Một buổi sáng lý tưởng anh ui :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

5 Likes

Ngọt ngào có khác

2 Likes

Chốt ngọt ngào là chào bình minh rực rỡ liền hà :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Tự nhiên thấy nhớ món ăn của ngaydepseden ghia!
Vuốt lên vuốt xuống 1 hồi mới tìm ra pic LT! Tại vì mấy vị Pờ rốc kơ + Cao thủ nến hồng lam + Gạo kội chuyên than vãn ttck sọc long kho bãi. Mỗi vị ấy sở hữu ít nhất 2 pic, phán tràn lan đại hải cả ngày lẫn đêm. Thế nên, pic của họ nó chiếm trọn trang nhất của F :grimacing:

@Lizzie : Lúc nào bạn bè trên F bận rộn, em gọi bạn thân @Annabel lên tâm sự cho vui.
Ly chú ý: Dk @Andjku của anh đang ở nhà. Tuy dk có tâm hồn lãng mạn và yêu cái đẹp nhưng vẻ bề ngoài thì rất là…nghiêm! Ly là cô gái mới lớn, tính thì nhát gan :)) Để tránh "bất hòa” như ngày 14/4/24, em ko cần tương tác gì đâu đấy nhé :slight_smile:

Đặc sản của làng trứng anh ui :stuck_out_tongue_winking_eye: chị @ngaydepseden nổi tiếng với món Việt ngon nhức nách ý :stuck_out_tongue:

1 Likes

em rất ổn và đủ vui. Please don’t tag me here, big bro :shushing_face:

2 Likes

Lại còn bóng và ướt :yum:

1 Likes