Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Tiền điện tháng nài :face_exhaling::face_exhaling::face_exhaling::face_exhaling:
Hèn gì ông thần điện kêu kỷ lục của kỷ lục :face_exhaling::face_exhaling::face_exhaling:

Ổng nói :" cuối cùng đã móc được zí của lady" :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Chính xác là cao nhất trong 3 năm nay, từ khi em dky sms trả tiền điện :roll_eyes:

3 Likes

Best time of the year :hugs:

3 Likes
2 Likes

@khigias2 its me :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

đúng đúng ce mình ngơ ngác như nơ tai

đọc câu truyện phải căng óc ra nghỉ ngợi

Sao lại ngơ ngác, trong số cột kia có ông thần và p68 và …l mà. A đang suy nghĩ thế nên yên tâm.

4 Likes

Em lại hiểu sang nghĩa khác :sweat_smile:
Tối nay có khi em phải chong đèn :bulb: ngẫm nghĩ :thought_balloon:
Sự lựa chọn của đại ka ở mỗi giai đoạn đều phải khiến em thật sự nể phục @Andjku :kissing_heart:
Có lẽ em là người nắm được hầu hết các trái trứng đk đầu tư từ năm 2021 tới giờ và thực sự ngạc nhiên :stuck_out_tongue:

5 Likes

.

6 Likes

Em cảm ơn Ka.

4 Likes

Em có đọc được rồi ạ :heart_eyes:

2 Likes

Hwa e lỡ gì hả ta huhu

2 Likes

Chúc Ka và cả nhà ngày mới vui vẻ ạ

5 Likes

chúc ace ngày mới vui vẻ :joy: :joy: :grinning: :grinning: :grinning: :heart_eyes:

2 Likes

image
(Internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng một ngày mới thật nhiều tiếng cười :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

6 Likes

Hello everyone, have a nice day

2 Likes

d0c020105a3d8c63d52c
chuẩn bị tinh thần nhé 500 ae

Giờ f nhiều người mới, người cũ còn một số ít so với thời điểm năm 2021 em tham gia f :sweat_smile:

5 Likes

năm a vào thì cũng khá đông. nhiều bạn bè từ năm 2020… cơ mà sau con sóng 2021 1 cái là rơi vãi sạch. còn có mấy ng đâu. cắt losst rời bỏ cuộc chơi rồi. chẹp

4 Likes