Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Cũng đẹp zai lém nhé

4 Likes

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng có một ngày mới nhiều niềm vui :heart_eyes:

7 Likes

Chúc Ka @Andjku cùng cả nhà ngày mới vui vẻ.

6 Likes

Hãy nhớ rằng " Chiên Trứng là NGHIỆP ko tuổi hưu", cơ hội luôn luôn đến rồi đj rồi lại đến, nên ko việc gì phải vội vàng. :innocent:

• Andjku
    P/s: Bạn đu những FL* giá 2x, DI* giá 10x và nhìu nhìu lắm lun các trái Trứng lởm giá ảo khác … thì nó cũng có thể giúp bạn kiếm lời gấp đôi thật nếu nái bị … điên … Nhưng tjn tui đj … chỉ cần chờ đợi … một ngày đẹp trời nào đó trong tương lai bạn hoàn toàn có thể mua đc đống ■■■■■■■■ ấy chỉ với giá 2.x và 1x … bạn nhé :stuck_out_tongue_winking_eye:
    image
    ( Internet )
6 Likes

E chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ, an yên

(st)

6 Likes

@khigias2 nhiều khi thật éo le em nhể :rofl:

3 Likes

giống ce mình đó

Dạ cám ơn Ka ạ

Em cũng đang dần dần thấm

Nhưng thấm thôi còn dự đoán từ ban đầu như Ka thì chắc phải sờ 1k cái Mu rùa chưa chắc đã đc haha

7 Likes

Thế mờ cứ nóng zội đua lịnh :rofl:

ơ mấy nay ngồi lm diệc nghiêm túc nha

2 Likes

:rofl:

thôi em cứ enter đi, không được cản người khác làm giàu nà :wink:

dám mua lúc này thì trước đó cũng dám mua và sau này cũng dám mua … => Tự biến đổi thành con bạc lúc nào ko rõ :disappointed: Hãy nhớ kỹ để Vui vẻ bỏ qua những cái gọi là cơ hội nhưng tiềm ẩn rủi ro KO THỂ LƯỜNG TRƯỚC đc: KHÔNG CÓ PP HOÀN HẢO …

• Trích Andjku

Tặng em zai @khigias2 quý lắm mới nói nhiều ấy, nhưng mờ cùng tùy em nữa nha

6 Likes

có mua gì đâu, đang làm sml nè, kế toán dạo này lm theo giờ ck rồi

Sai lầm phổ biến của Trứng thủ là " Cả tjn và Mau quên " . Trứng trường hiểm ác và xảo quyệt , hãy luôn giữ một trái tjm nóng - một cái đầu lạnh và một tầm nhìn sâu - rộng!

• Andjku
6 Likes

Kiếm chút nhạc cho buổi chiều sml thôi

1 Likes
1 Likes

Fan của viky nhung à :laughing:

1 Likes

nhạc nào nghe lọt lỗ tai là nghe nha

1 Likes
  • Rất nhìu Thánh than vãn seo Trứng biểu mãi quanh quẩn 1200 trái và rất rất nhìu người đồng tình hiển nhiên rằng Trứng biểu thế là cùi bắp qớ đj …

Nay Andjku Tui cho các bạn 1 góc nhìn khác biệt khiến các bạn thấy sốc nhè nhẹ nhé:

Trứng biểu khởi đầu với 100 Trái, trải qua 24 năm hiện nảy nở thành khoảng 1200 trái, tương ứng tăng 12 lần sau 24 năm.

Trên lý thuyết Bạn bỏ 100tr vào Trứng trường thì sau 24 năm bạn sẽ có được trung bình 1,2 tỏi. Ko tệ chút nào đúng ko? :hugs:

Và các bạn sẽ còn sốc hơn nếu tui nói rằng:

Trứng biểu sẽ không đạt được mức tăng ấy nếu ko có sự dẫn dắt của nhóm Trứng siêu to khổng lồ, đặc biệt là V30.

Thế nên các bạn nên cảm thấy rằng Trứng biểu hiện tại đã là Tốt và hợp lý lắm rùi, đừng ảo tưởng 2000 - 5000 trong ngắn hạn mà Hành Động Sai.

Hãy hài lòng với những gì đang có để tỉnh táo thực tế hơn các bạn nhé :hugs:

( Internet )

7 Likes